|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYINGJIAYE |
| Số mẫu: | NYCSUL-502 |
| MOQ: | 1 CÁI |
| giá bán: | $201.672 to $268.896/pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 1000 chiếc / tháng |
NYCSUL-502 Máy đo độ cao siêu âm không tiếp xúc thông minh
NYCSUL-502Máy đo nồng độ siêu âm Nguyên tắc hoạt động
Máy đo nồng độ siêu âm được lắp đặt ở phía trên của thùng chứa, dưới sự điều khiển của đơn vị điện tử, đầu dò phát ra một chùm xung siêu âm đến đối tượng được đo,sóng âm được phản xạ bởi bề mặt của vật thể, một phần của tiếng vang phản xạ được thu nhận bởi đầu dò và chuyển đổi thành tín hiệu điện,dựa trên sự khác biệt về thời gian giữa sóng siêu âm từ phát xạ được tiếp nhận lại và tốc độ âm thanh được biết để xác định sự thay đổi mức độ, the microwave signal is processed by the electronic unit and finally converted into a level-related The electronic device processes the microwave signal and converts it into an electrical signal related to the level.
| Ứng dụng điển hình | chất lỏng (không khuấy động, bọt, bay hơi, v.v.) |
| Mô hình sản phẩm | NYCSUL-502 |
| Loại thăm dò | tích hợp, tách, chống nổ, chống ăn mòn và chống nổ |
| Vật liệu ăng-ten | PP, PVC, PTFE,304 |
| Phạm vi đo | 0~40m |
| Measurement Accuracy (Chính xác đo lường) | < 0,25% (phạm vi đo < 20m), < 0,5% (phạm vi đo> 20m) |
| Nhiệt độ quá trình | -20 ̊+70°C |
| Áp lực quá trình | - 0.1 ~ 0.1MPa (áp suất bình thường) |
| Kết nối quy trình | sợi, sợi vòm (không cần thiết) |
| Cung cấp điện | 24VDC |
| Khả năng phát tín hiệu | 4...20mA/HART/RS485/Modbus... |
| Chế độ hiển thị | Mức độ và khoảng cách của chất lỏng (độ cao trống) |
| Thiết lập đầu ra | Đặt giới hạn trên, đặt giới hạn dưới |
| Mức độ bảo vệ | IP 65, IP67, IP68 (tùy chọn) |
| Mức độ chống nổ | Exia ll CT6 Ga, Exib II BT6 Gb (xem giấy chứng nhận chi tiết) |
Lưu ý: Các sản phẩm có thể được tùy chỉnh và thiết kế theo yêu cầu cụ thể của người dùng!
NYCSUL-502Máy đo nồng độ siêu âmTính năng thiết kế
Thiết kế hợp lý, hiệu suất tuyệt vời, cấu trúc đơn giản, dễ cài đặt, v.v.
Máy thăm dò góc nhỏ cho sóng siêu âm, công suất phát xạ cao và độ nhạy cao.
Bất kỳ thiết lập giới hạn trên và dưới điểm nào, thiết lập báo động, có thể được sử dụng để đo lường và kiểm soát mức chất lỏng liên tục.