|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYINGJIAYE |
| Số mẫu: | NYCSUL |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | $450~$1700/pc |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 1000 chiếc / tháng |
IP68 NYCSUL Đường đo độ siêu âm với RS485
Nguyên tắc làm việc của IP68 NYCSUL siêu âm đo mức độ với RS485
Siêu âm lan truyền trong khí, chất lỏng và chất rắn với một tốc độ lan truyền nhất định. Khi sóng siêu âm lan truyền trong môi trường, nó sẽ được hấp thụ và suy yếu,sự suy giảm trong khí là lớn nhấtKhi sóng siêu âm đi qua giao diện của hai môi trường khác nhau, phản xạ và khúc xạ sẽ xảy ra.Đối với các giao diện có sự khác biệt lớn về trở ngại âm thanhKhoảng thời gian từ khi truyền sóng siêu âm đến khi nhận tín hiệu được truyền liên quan đến vị trí của giao diện.Máy đo mức độ siêu âm sử dụng đặc điểm này của sóng siêu âm để đo mức.
Tính năng thiết kếcủa IP68 NYCSUL siêu âm đo nồng độ với RS485
◎ thiết kế hợp lý, hiệu suất tuyệt vời, cấu trúc đơn giản, cài đặt thuận tiện, vv
◎ thăm dò góc nhỏ được áp dụng cho sóng siêu âm, với sức mạnh truyền lớn và độ nhạy cao
◎ thiết lập giới hạn trên và dưới và thiết lập báo động ở bất kỳ điểm nào, có thể được sử dụng để đo lường lỏng liên tục và kiểm soát mức độ chất lỏng
Các thông số kỹ thuậtcủa IP68 NYCSUL siêu âm đo nồng độ với RS485
| TỨng dụng chung | Chất lỏng (không hỗn hợp, bọt, bay hơi, vv) |
| Các mô hình sản phẩm | Nycsul-501, NYCSUL-502, NYCSUL-503 |
| Loại đầu dò | Cơ thể, cơ thể tách, chống nổ, chống ăn mòn, chống ăn mòn và chống nổ |
| Vật liệu ăng-ten | PP, PVC, PTFE, 304 |
| Phạm vi đo | 0 ~ 20M (được tích hợp), 0 ~ 40m ((độc lập), |
| Độ chính xác của phép đo | < 0,25% (khoảng cách < 20 m), < 0,5% (khoảng cách > 20 m) |
| Nhiệt độ quá trình | 3M, 20M (đốm sâu có thể đo vài trăm mét, có thể được tùy chỉnh cũng) |
| Độ chính xác của phép đo | 0.05% ~ 0.1% F. S. |
| Nhiệt độ quá trình | -20~+70C |
| Áp lực quá trình | -0,1 ~ = 0,1 MPa, (áp suất khí quyển) |
| Giao diện điện | M20×1.5,1⁄2"NPT |
| Lớp bảo vệ | IP65, IP67, IP68 (không cần thiết) |
| Kết nối quy trình | Kết nối quy trình |
| Chế độ hiển thị | Mức độ chất lỏng, khoảng cách (độ cao của không khí) |
| Thiết lập đầu ra | Đặt giới hạn trên, đặt giới hạn dưới |
| Khả năng phát tín hiệu | 4... 20mA/ HART/ RS485/ Modbus. . . |
| Mức độ bảo vệ | IP65, IP67, IP68 (không cần thiết) |
| Thể loại chống nổ | Exia II CT6 Ga, Exd II CT6 Gb ((xem giấy chứng nhận chi tiết) |
※ Lưu ý: Sản phẩm có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu cụ thể của người dùng.