|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYINGJIAYE |
| Số mẫu: | NYCSUL-502 |
| MOQ: | 1 CÁI |
| giá bán: | $450 to $1700 /pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 1000 chiếc / tháng trước |
Công tắc mức chất lỏng siêu âm NYCSUK-502 24VDC ren nối
Nguyên lý hoạt động của công tắc mức siêu âm NYSCSUK-502
Nhiên liệu, dầu bôi trơn, hóa chất, thuốc trừ sâu và một số dung dịch nước cụ thể trong các hệ thống sản xuất công nghiệp hoặc vận tải được vận chuyển bằng các bể chứa, do đó việc nắm giữ thông tin môi trường (vị trí, nhiệt độ, mức chất lỏng, áp suất, v.v.) của các bể trong toàn bộ hệ thống là rất cần thiết. Công tắc mức siêu âm được lắp đặt trên đỉnh của thùng chứa. Dưới sự điều khiển của bộ phận điện tử, đầu dò gửi một chùm xung siêu âm đến đối tượng được đo. Sóng âm được phản xạ bởi bề mặt của đối tượng, và một phần tiếng vọng phản xạ được đầu dò thu nhận và chuyển đổi thành tín hiệu điện.
Đặc điểm thiết kế của công tắc mức siêu âm NYSCSUK-502
1. Thiết kế hợp lý, hiệu suất tuyệt vời, cấu trúc đơn giản và lắp đặt thuận tiện.
2. Siêu âm sử dụng đầu dò góc nhỏ, có công suất truyền và độ nhạy cao.
3. Vỏ bằng thép không gỉ 316L và cáp bọc Teflon®.
4. Khả năng chống ăn mòn cao và cấu trúc kín khí, IP68.
Thông số kỹ thuật của công tắc mức siêu âm NYSCSUK-502
| Ứng dụng điển hình | Đo mức chất lỏng |
| Dải tần số | 40KHz,100KHz |
| Loại đầu dò | Tích hợp |
| Vật liệu đầu dò | PP/PVC/PTFE/304 (tùy chọn) |
| Phạm vi đo | 0~20m |
| Độ chính xác đo | <0.25% (Phạm vi <20m) |
| Góc đo | 10° |
| Nguồn cấp | 24VDC,220VAC |
| Nhiệt độ quy trình | -20~+80℃ |
| Áp suất quy trình | Áp suất thường |
| Kết nối quy trình | Ren, Mặt bích, Gắn giá đỡ (tùy chọn) |
| Tín hiệu đầu ra | 4...20mA/HART/RS485... |
| Chế độ hiển thị | Mức chất lỏng, khoảng cách (chiều cao trống) |
| Thiết lập đầu ra | Thiết lập giới hạn trên, thiết lập giới hạn dưới |
| Màn hình | LCD |
| Vật liệu vỏ | Polypropylene/Nhôm |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Cấp chống cháy nổ | ExiaⅡCT6 Ga |