|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYINGJIAYE |
| Số mẫu: | NYCSUL-501 |
| MOQ: | 1 CÁI |
| giá bán: | $450 to $1700 /pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 1000 chiếc / tháng trước |
Bán nóng tích hợp 24VDC siêu âm mức chuyển đổi cho chất lỏng
Nguyên tắc hoạt động của bộ chuyển đổi mức siêu âm
nhiên liệu, dầu bôi trơn, hóa chất, thuốc trừ sâu và một số dung dịch nước cụ thể trong sản xuất công nghiệp hoặc hệ thống giao dịch vận chuyển được chuyển qua các bể lưu trữ,Vì vậy, nó là điều cần thiết để giữ thông tin môi trường (vị trí, nhiệt độ, mức độ chất lỏng, áp suất, vv) của các bể trong toàn bộ hệ thống.
Máy truyền nồng độ MPM426WPC là một thiết bị đo nồng độ hoàn toàn hàn, chìm. Nó sử dụng một cảm biến áp suất piezoresistive OEM với độ ổn định và độ tin cậy lâu dài đã được chứng minh,và một mạch bồi thường kỹ thuật số đặc biệt được xây dựng vào một nhà thép không gỉCấu trúc tích hợp và tín hiệu đầu ra tiêu chuẩn hóa làm cho nó dễ dàng sử dụng tại chỗ và điều khiển tự động.có thể được sử dụng trong các chất lỏng tương thích với vật liệu cảm biến trong một thời gian dài.
Nó chủ yếu được áp dụng cho các hóa chất giám sát, chẳng hạn như methanol, ethanol, chất lỏng xả diesel (DEF), chất làm mát diesel, v.v.
Tính năng thiết kế công tắc cấp độ siêu âm
1. Độ tin cậy cao, an toàn và dễ sử dụng
2. mạch ngắn và bảo vệ cực ngược
3. Đường dây sản xuất tự động đảm bảo chất lượng cao và ổn định
4. thép không gỉ 316L lồng và Teflon ® cáp
5. Kháng ăn mòn cao và cấu trúc kín kín, IP68
Các thông số kỹ thuật chuyển đổi mức siêu âm
| Ứng dụng điển hình | Đo độ chất lỏng |
| Phạm vi tần số | 40KHz, 100KHz |
| Loại thăm dò | Tích hợp |
| Vật liệu thăm dò | PP/PVC/PTFE/304 (không cần thiết) |
| Phạm vi đo | 020m |
| Độ chính xác đo | <0,25% ((Phạm vi <20m) |
| góc đo | 10° |
| Nguồn cung cấp điện | 24VDC,220VAC |
| Nhiệt độ quá trình | -20 ̊+80°C |
| Áp lực quá trình | Áp suất bình thường |
| Kết nối quy trình | Sợi |
| Khả năng phát tín hiệu | 4...20mA/HART/RS485... |
| Chế độ hiển thị | Mức độ chất lỏng, khoảng cách (độ cao trống) |
| Cài đặt đầu ra | Đặt giới hạn trên, đặt giới hạn dưới |
| Hiển thị | LCD |
| Vật liệu vỏ | Polypropylene/Aluminium |
| Lớp bảo vệ | IP67 |
| Thể loại chống nổ | ExiaIICT6 Ga |