|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYINGJIAYE |
| Số mẫu: | NYRD808 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | $450 to $1700 /pcs |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 1000 chiếc / tháng trước |
Mô tả Máy đo lưu lượng nhiên liệu nước kỹ thuật số kênh mở siêu âm
Nó bao gồm hai yếu tố, một máy chủ, có màn hình hiển thị và bàn phím tích hợp để lập trình, và một bộ chuyển đổi, phải được gắn trực tiếp trên bề mặt được đo.Nó có thể được áp dụng rộng rãi cho việc bảo vệ môi trường, xử lý nước, tưới tiêu, hóa chất và các ngành công nghiệp khác.
Hình ảnh chi tiết Máy đo lưu lượng nhiên liệu nước kỹ thuật số kênh mở siêu âm
![]()
![]()
Thông số kỹ thuật số siêu âm mở kênh dòng chảy nhiên liệu nước
| Phạm vi cảm giác | 3m; 5m; 8m; 10m; 12m; 15m; 20m; 25m; 30m |
| Khu vực mù | <0,3m-1,5m |
| Độ chính xác | ± 0,3%F.S |
| Hiển thị | LCD |
| Nghị quyết | 1mm |
| Bàn phím | 16 khóa |
| Sản lượng |
4 ~ 20mA ((tiêu chuẩn); 0 ~ 20mA; 1 ~ 5V; 0 ~ 5V; 0-10V; 1-10V; RS485; HART 4 rơle (Khả năng tiếp xúc AC:5A 250V DC:10A 120V) |
| Tiêu thụ | < 8W |
| Vật liệu | ABS |
| Kích thước màn hình hiển thị | 240mm × 184mm × 110mm |
| Kích thước cảm biến |
Kích thước như hình ảnh bên dưới Φ41×100×Φ30 (đối với khoảng cách:1 m); Φ55mm×119mm×G1 1/2 (đối với khoảng cách: 3 m); Φ74mm×135mm×M60 (đối với khoảng cách: 3~15 m)'Φ109mm×200mm×M30 (đối với khoảng cách: 16~35 m) |
| Kích thước cài đặt | G1 1/2 (((3m); M60x2 (5-15m); M30X1.5 (20-30m) |
| Cáp cảm biến | 10m (không cần thiết) |
| Môi trường hoạt động | nhiệt độ bình thường, áp suất bình thường |
| Mức độ bảo vệ |
IP53 cho thiết bị IP65 cho cảm biến (không cần thiết) |
Tính năng siêu âm kênh mở máy đo lưu lượng nhiên liệu nước kỹ thuật số
Tiêu thụ năng lượng cảm biến thấp, dễ cài đặt và định hướng, ứng dụng tự nhiên, đầu ra tiêu chuẩn 4-20mA, sử dụng nó riêng biệt như đồng hồ đo nồng độ chất lỏng
Hoạt động dễ dàng, được sử dụng rộng rãi trong tấm mỏng đập góc phải, đập tam giác, parshall dòng chảy và như vậy.
Dựa trên nhu cầu của người dùng, nó có thể gắn đĩa flash, máy in vi mô và pin lưu trữ.
Ứng dụng Máy đo lưu lượng nhiên liệu nước kỹ thuật số kênh mở siêu âm
Điện, mỏ, nhà máy, đường thủy nước thải đô thị, hệ thống kiểm soát và các lĩnh vực liên quan khác, chẳng hạn như: hồ trầm tích, quy trình rửa than, xử lý nước thải, v.v.
Kích thước siêu âm kênh mở máy đo lưu lượng nhiên liệu nước kỹ thuật số
![]()
![]()
Các sản phẩm liên quan
![]()
Máy đo mức độ siêu âm Máy đo mức độ radarMáy đo lưu lượng siêu âmMBộ đo lưu lượng mông
![]()
UMáy đo lưu lượng siêu âm UMáy đo lưu lượng siêu âmMáy đo lưu lượng tuabin
Câu hỏi thường gặp
Hỏi: Ông sẽ trả lời tôi trong bao lâu?
Chúng tôi sẽ liên hệ với bạn càng sớm càng tốt nhưng trong vòng 12 giờ
Hỏi: Tôi có thể lấy vài mẫu không?
A: Có, đơn đặt hàng mẫu có sẵn để kiểm tra chất lượng và thử nghiệm thị trường. Nhưng bạn phải trả chi phí nhanh.
Q: Bạn có thể sắp xếp sản xuất trong bao lâu?
A: Một khi nhận được xác nhận sản phẩm của bạn và nhận tiền trả trước, sản xuất sẽ được bắt đầu ngay lập tức.
Hỏi: Thời gian giao hàng là bao lâu?
A: Nó thường mất khoảng 3-5 ngày làm việc cho đơn đặt hàng nhỏ và 10-15 ngày cho đơn đặt hàng lớn.
Q: Làm thế nào bạn kiểm soát chất lượng của bạn?
A: Ba bước kiểm tra ((của sản phẩm gốc, sản xuất và hoàn thành) + dịch vụ bảo hành tốt ((1 năm miễn phí để thay thế một cái mới mà không có bất kỳ yếu tố thiệt hại của con người).
Q: Các bạn có chứng chỉ gì?
A:ISO9000, CE, chứng nhận chống nổ, sẵn sàng RoHs. Và trước khi giao hàng, chứng nhận kiểm tra chất lượng và an toàn do bên thứ ba cấp cũng có thể được cung cấp.
Q: Tôi có thể ghé thăm nhà máy của bạn không?
A: Chào mừng bạn đến sân bay Xian Yang. Thật là một niềm vui lớn cho chúng tôi.
Q: Điều khoản bảo hành của bạn là gì?
A: Chúng tôi cung cấp thời gian bảo hành 12 tháng.
Q: Bạn có thể cung cấp dịch vụ OEM & tùy chỉnh?
A: Vâng, OEM và ODM đều có sẵn, chúng tôi có bộ phận R & D chuyên nghiệp có thể cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp cho bạn.
Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào khác, vui lòng liên hệ với chúng tôi.
Serena Jiang - Giám đốc bán hàng
Điện thoại/WhatsApp: +86 15934851597