|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYINGJIAYE |
| Số mẫu: | NYRD808 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | $450 to $1700 /pcs |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 1000 chiếc / tháng trước |
Máy đo mức siêu âm tích hợp Máy đo mức nước
Mô tả Máy đo mức độ siêu âm tích hợp Máy đo mức độ nước
Máy đo nồng độ chất lỏng siêu âm đo nồng độ, lấy lợi thế của nhiều dụng cụ đo nồng độ khác nhau, là một thiết kế phổ quát được đặc trưng bởi thiết kế hoàn toàn số hóa và nhân văn hóa.Máy đo nồng độ chất lỏng có giám sát nồng độ hoàn hảo, truyền dữ liệu và giao tiếp người máy.Cảm biến mức độ siêu âm được đặc trưng bởi hiệu suất chống nhiễu mạnh mẽ; tự do thiết lập giới hạn trên và dưới và điều chỉnh đầu ra trực tuyến, chỉ báo tại chỗ, tùy chọn tương tự, chuyển đổi giá trị,và đầu ra RS485 và dễ dàng kết nối với đơn vị chính. Tấm nắp, được làm bằng nhựa kỹ thuật chống nước, nhỏ và vững chắc với đầu dò ABS.
Máy truyền nồng độ siêu âm có thể áp dụng cho các lĩnh vực khác nhau liên quan đến đo lường và giám sát nồng độ.đầu ra hiện tại; nó có thể phù hợp với PLC tốt hơn.
![]()
Thông số kỹ thuật Đường đo mức độ siêu âm tích hợp Đường đo mức độ nước
| Phạm vi | 5,8,10,12,15m |
| Khu vực mù | < 0,4-0,5mkhác nhau cho phạm vi) |
| Lỗi đo | 0.25% F.S. |
| Hiển thị | LED hoặc LCD |
| Độ phân giải màn hình | 1mm |
| Tần số | 20~350KHz |
| Sức mạnh | 12-24VDC |
| Tiêu thụ năng lượng | < 1,5W |
| Vật liệu | ABS |
| Cấu trúc | Φ 92mm × 198mm × M60 |
| Giao diện điện | M20X1.5 |
| Cài đặt | M60X2 hoặc61MM |
| Môi trường hoạt động | nhiệt độ bình thường, áp suất bình thường |
| Mức độ bảo vệ | IP65 ((những sản phẩm khác tùy chọn) |
| Khả năng đầu ra (không cần thiết) | 4~20mARL>600Ω(tiêu chuẩn)hoặc 1~5V1~10V hoặc RS485 hoặc 3 NPN hoặc 2 rơle (AC: 5A250V DC: 10A24V) |
Ứng dụng Đèn đo nồng độ siêu âm tích hợp Đèn đo nồng độ nước
1Ngành công nghiệp nước (các trạm bơm, bể phản ứng sinh hóa, bể lắng đọng, v.v.)
2Điện lực, công nghiệp mỏ
3Ngành công nghiệp thực phẩm
Tính năng Bộ đo mức siêu âm tích hợp Bộ đo mức nước
DC12-24V điện áp hoạt động rộng
Đặt tham số sao lưu và khôi phục
Điều chỉnh miễn phí phạm vi đầu ra tương tự
Đặt giá trị bộ lọc để loại bỏ
Định dạng dữ liệu cổng hàng loạt tùy chỉnh
Phương pháp đo khoảng cách gia tăng/sự khác biệt tùy chọn để đo không gian hoặc mức độ chất lỏng
Ứng dụng Đèn đo nồng độ siêu âm tích hợp Đèn đo nồng độ nước
1Ngành công nghiệp dược phẩm: kiểm soát mức độ của chất lỏng phản ứng trong bể ống dẫn
2Ngành dầu mỏ và hóa chất: kiểm soát mức của đường ống dẫn dầu / chất lỏng trong bể
3Ngành công nghiệp thực phẩm: Rượu vang, đồ uống, sản xuất sữa, bể lưu trữ / đường ống để phát hiện và giám sát mức độ chất lỏng
Kích thước Đèn đo độ siêu âm tích hợp Đèn đo độ nước
Các sản phẩm liên quan
Câu hỏi thường gặp
Hỏi: Ông sẽ trả lời tôi trong bao lâu?
Chúng tôi sẽ liên hệ với bạn càng sớm càng tốt nhưng trong vòng 12 giờ
Hỏi: Tôi có thể lấy vài mẫu không?
A: Có, đơn đặt hàng mẫu có sẵn để kiểm tra chất lượng và thử nghiệm thị trường. Nhưng bạn phải trả chi phí nhanh.
Q: Bạn có thể sắp xếp sản xuất trong bao lâu?
A: Một khi nhận được xác nhận sản phẩm của bạn và nhận tiền trả trước, sản xuất sẽ được bắt đầu ngay lập tức.
Hỏi: Thời gian giao hàng là bao lâu?
A: Nó thường mất khoảng 3-5 ngày làm việc cho đơn đặt hàng nhỏ và 10-15 ngày cho đơn đặt hàng lớn.
Q: Làm thế nào bạn kiểm soát chất lượng của bạn?
A: Ba bước kiểm tra ((của sản phẩm gốc, sản xuất và hoàn thành) + dịch vụ bảo hành tốt ((1 năm miễn phí để thay thế một cái mới mà không có bất kỳ yếu tố thiệt hại của con người).
Q: Các bạn có chứng chỉ gì?
A:ISO9000, CE, chứng nhận chống nổ, sẵn sàng RoHs. Và trước khi giao hàng, chứng nhận kiểm tra chất lượng và an toàn do bên thứ ba cấp cũng có thể được cung cấp.
Q: Tôi có thể ghé thăm nhà máy của bạn không?
A: Chào mừng bạn đến sân bay Xian Yang. Thật là một niềm vui lớn cho chúng tôi.
Q: Điều khoản bảo hành của bạn là gì?
A: Chúng tôi cung cấp thời gian bảo hành 12 tháng.
Q: Bạn có thể cung cấp dịch vụ OEM & tùy chỉnh?
A: Vâng, OEM và ODM đều có sẵn, chúng tôi có bộ phận R & D chuyên nghiệp có thể cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp cho bạn.
Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào khác, vui lòng liên hệ với chúng tôi.
Serena Jiang - Giám đốc bán hàng
Điện thoại/WhatsApp: +86 15934851597