|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYINGJIAYE |
| Số mẫu: | NYCSUL-501 |
| MOQ: | 1 CÁI |
| giá bán: | $150~$380/pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 500 chiếc / tháng |
Một máy đo dòng chảy kênh mở siêu âm tinh khiết NYCSUL-501 Máy truyền mức siêu âm
NYCSUL-501 Máy phát âm siêu âm
Cài đặt máy đo lưu lượng kênh mở siêu âm tinh khiết được khuyến cáo để lắp đặt màn chắn nắng ngoài trời để kéo dài tuổi thọ của dụng cụ.Máy đo lưu lượng kênh mở sử dụng một loại phương pháp đo lưu lượng kênh mở phổ biến, bao gồm việc sử dụng các cấu trúc thủy lực, chẳng hạn như đê hoặc bồn rửa. dây, ống bảo vệ cáp, chú ý đến việc niêm phong để ngăn ngừa nước.đo lưu lượng vào bể chứa là một ứng dụng phổ biến trong đó đo lưu lượng kênh mở đóng một vai tròTrong khi các thiết bị tự với các thiết bị bảo vệ sét, nhưng các thiết bị trong một khu vực đa mìn,nó được khuyến cáo trong các thiết bị vào đầu ổ cắm bổ sung cài đặt một thiết bị bảo vệ sét chuyên dụng.Khi dòng chảy chất lỏng trong một ống hoặc kênh với bề mặt tự do, dòng chảy kênh mở xảy ra.rằng nhiệt độ môi trường xung quanh có thể vượt quá các yêu cầu công việc của thiết bị, nó được khuyến cáo xung quanh đồng hồ cấp độ cộng với các thiết bị tăng cường cao, nhiệt độ thấp.
NYCSUL-501 Máy truyền siêu âmCông cụ kỹ thuật
| Tên sản phẩm | Apure phân chia lớp vòm loại 4-20ma 220V/24V giá rẻ siêu âm đo mức độ |
| Phạm vi đo | 0-20M (được tùy chỉnh theo tình huống thực tế) |
| Khu vực mù | 0.25-0.5m |
| Độ chính xác trong phạm vi | ±3mm/0,3% (trong điều kiện tiêu chuẩn) |
| Áp lực | 3 dưới áp suất khí quyển |
| Loại thiết bị | Loại chia |
| Độ phân giải phạm vi | 1mm |
| Nhiệt độ môi trường | -20°C~+60°C |
| Hiển thị đồng hồ | Mức độ hiển thị LCD tích hợp hoặc khoảng cách không gian |
| đầu ra | một bộ đầu ra tương tự 4-20 ma |
| Giao thức Modbus RTU | RS - 485 thông tin liên lạc |
| lớp bảo vệ | IP65 |
Lưu ý: Sản phẩm có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu cụ thể của người dùng!