|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYINGJIAYE |
| Số mẫu: | NYCSUL-502 |
| MOQ: | 1 CÁI |
| giá bán: | $100~$250/pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 1000 chiếc / tháng |
Máy đo mức siêu âm NYCSUL-502 có giao thức Hart, trọng lượng nhẹ
Máy đo mức siêu âm NYCSUL-502
Máy đo mức siêu âm NYCSUL được lắp đặt trên đỉnh bồn chứa. Dưới sự điều khiển của bộ phận điện tử, đầu dò phát ra xung sóng siêu âm đến môi chất cần đo. Sóng âm được phản xạ bởi bề mặt môi chất, một phần tín hiệu phản xạ được đầu dò thu nhận và chuyển đổi thành tín hiệu điện. Tự động điều chỉnh công suất, điều khiển độ lợi, bù nhiệt độ. Bộ phận điện tử phát hiện thời gian và tính toán khoảng cách đo theo vận tốc âm thanh đã biết. Công nghệ xử lý tiếng vọng đặc biệt, có thể xác định nguyên nhân lỗi tại chỗ, thuận tiện cho việc bảo trì.Được sử dụng rộng rãi trong ống hở, bồn dầu, trạm bơm, tháp nước, đập, kênh hở, chênh lệch mức nước, v.v.Các dạng đầu ra khác nhau: đầu ra rơ le có thể lập trình, đầu ra dòng 4-20mA có độ chính xác cao, đầu ra giao tiếp kỹ thuật số RS-485, RS-232, đầu ra không dây GPRS, v.v.
Thông số kỹ thuật máy đo mức siêu âm NYCSUL-502
| Tên sản phẩm | Cảm biến đo mức siêu âm |
| Phạm vi đo |
20~30m (chất lỏng); 10~15m (chất rắn) |
| Vùng mù | 0.6m~0.8m |
| Độ chính xác | 0.2% của toàn bộ phạm vi đo (trong không khí) |
| Độ phân giải hiển thị | 1cm |
| Đầu ra dòng | 4~20mA |
| Độ phân giải đầu ra | 0.03% của toàn bộ phạm vi đo |
| Tải đầu ra | 0~600Ω |
| Đầu ra rơ le | điều khiển giới hạn trên và giới hạn dưới |
| Thông số rơ le | 5A 250VAC/30VDC |
| Thiết lập tham số | 3 nút cảm ứng |
| Nhiệt độ môi chất | -45°C~ 95°C |
| Chu kỳ phát hiện | 1S |
| Lắp đặt | mặt bích |
| Góc chùm sóng âm | 8°(3db) |
| Phạm vi áp suất | ±0.3MP |
※ Lưu ý: Sản phẩm có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu cụ thể của người dùng!