|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYINGJIAYE |
| Số mẫu: | NYCSUL-503 |
| MOQ: | 1 CÁI |
| giá bán: | $150~$550/pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 1000 chiếc / tháng |
Cảm biến độ nhạy cao NYCSUL-503 Cảm biến mức độ siêu âm
Cảm biến độ nhạy cao NYCSUL-503
Máy đo nồng độ siêu âm hai dây NYCSUL là một dụng cụ đo nồng độ không tiếp xúc thông minh.Thiết kế hợp lý, hiệu suất tuyệt vời, giá đơn vị thấp, cấu trúc đơn giản và tiện lợi lắp đặt cao;Sản phẩm có điều chỉnh năng lượng tự động, điều khiển tăng cường, bù nhiệt độ, áp dụng công nghệ phát hiện và tính toán tiên tiến và có chức năng ngăn chặn tín hiệu nhiễu,do đó cải thiện cơ bản độ chính xác đo của thiết bị để đảm bảo tính xác thực của kết quả đo.Siêu âm sử dụng một đầu dò góc nhỏ với sức truyền cao và độ nhạy cao;Sản phẩm có thể được sử dụng rộng rãi để đo nồng độ chất lỏng của các chất lỏng khác nhau và cũng có thể được sử dụng để đo khoảng cách.Thiết lập giới hạn trên và dưới điểm tùy ý, thiết lập báo động, có thể được sử dụng để đo lường liên tục chất lỏng và kiểm soát mức độ chất lỏng.
Cảm biến độ nhạy cao NYCSUL-503Các thông số kỹ thuật
| Ứng dụng điển hình | Đo độ chất lỏng |
| Phạm vi tần số | 40KHz,100KHz |
| Loại thăm dò | Tích hợp |
| Vật liệu thăm dò | PTFE/304 (không cần thiết)) |
| Phạm vi đo | 0️20m |
| Độ chính xác đo | <0.25% (Phạm vi)<20m) |
| góc đo | 10° |
| Nguồn cung cấp điện | 220VAC |
| Nhiệt độ quá trình | - 20°C~70°C |
| Áp lực quá trình | -0,1~1,0MPa |
| Kết nối quy trình | Lắp đặt sợi, sợi vòm, sợi đỡ (không cần thiết) |
| Khả năng phát tín hiệu | 4...20mA |
| Chế độ hiển thị | Mức độ chất lỏng, khoảng cách (độ cao trống) |
| Cài đặt đầu ra | Đặt giới hạn trên, đặt giới hạn dưới |
| Hiển thị | LCD |
| Vật liệu vỏ | Polypropylen |
| Lớp bảo vệ | IP65 |
| Chất liệu chống nổ | ExiaⅡCT6 Ga |
Lưu ý: Sản phẩm có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu cụ thể của người dùng!