|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYINGJIAYE |
| Số mẫu: | NYCSUL-501 |
| MOQ: | 1 CÁI |
| giá bán: | $250~$580/pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 1000 chiếc / tháng |
Máy phát mức siêu âm NYCSUL-503 40KHz 100KHz Đo mức chất lỏng
Máy phát mức siêu âm NYCSUL-503
Máy đo mức siêu âm là máy đo mức kỹ thuật số được điều khiển bằng vi xử lý. Máy đo mức siêu âm được lắp đặt trên đỉnh của thùng chứa. Trong quá trình đo, cảm biến (đầu dò) phát ra xung siêu âm, sóng âm sau khi phản xạ trên bề mặt chất lỏng sẽ được chính cảm biến đó thu nhận. Tinh thể áp điện chuyển đổi sóng âm thành tín hiệu điện, và thời gian giữa việc phát và thu sóng âm được sử dụng để tính toán khoảng cách từ cảm biến đến bề mặt chất lỏng cần đo. Tín hiệu vi sóng được xử lý bởi thiết bị điện tử và cuối cùng được chuyển đổi thành tín hiệu điện liên quan đến mức vật liệu. Do sử dụng phương pháp đo không tiếp xúc, môi chất đo gần như không giới hạn, có thể được ứng dụng rộng rãi trong nhiều loại đo chiều cao chất lỏng và vật liệu rắn.
Thông số kỹ thuật máy phát mức siêu âm NYCSUL-503
| Ứng dụng điển hình | Đo mức chất lỏng |
| Dải tần số | 40KHz,100KHz |
| Loại đầu dò | Tích hợp |
| Vật liệu đầu dò | PTFE/304(tùy chọn) |
| Dải đo | 0m~20m |
| Độ chính xác đo | <0.25%(Dải đo<20m) |
| Góc đo | 10° |
| Nguồn cấp | 24VDC Cấp chống cháy nổ |
| Nhiệt độ môi chất | -20℃~+70℃ |
| Áp suất môi chất | Áp suất thường |
| Kết nối môi chất | Ren, Mặt bích, Giá đỡ (tùy chọn) |
| Tín hiệu đầu ra | 4...20mA/HART Cấp chống cháy nổ |
| Chế độ hiển thị | Mức chất lỏng, khoảng cách (chiều cao trống) |
| Cài đặt đầu ra | Cài đặt giới hạn trên/dướiMàn hình |
| LCD | Vật liệu vỏ |
| Polypropylene/Nhôm | Cấp bảo vệ |
| IP67 | (tùy chọn)Cấp chống cháy nổ |
| Exia | Ⅱ CT6 GaLưu ý: Sản phẩm có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu cụ thể của người dùng! |