|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYINGJIAYE |
| Số mẫu: | NYCSUL-501-B |
| MOQ: | 1pc |
| giá bán: | $135.0~$225.0 |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 2000 chiếc / tháng trước |
Máy đo mức bể siêu âm cho chất lỏng, nước Cảm biến mức siêu âm
Máy đo mức bể siêu âm cho chất lỏng, nước Cảm biến mức siêu âmMô tả:
Máy đo mức siêu âm là thiết bị đo mức kỹ thuật số được điều khiển bằng vi xử lý. Xung siêu âm do cảm biến (đầu dò) tạo ra được gửi đi trong quá trình đo, sóng âm phản xạ từ bề mặt chất lỏng hoặc được thu nhận bởi bộ thu siêu âm, một tinh thể áp điện hoặc một phần tử từ tính chuyển đổi thành tín hiệu điện bằng cách truyền và nhận sóng âm, thời gian giữa cảm biến để tính toán khoảng cách đến bề mặt chất lỏng được đo. Do đo không tiếp xúc, phương tiện đo gần như không giới hạn và có thể được sử dụng rộng rãi để đo chiều cao của nhiều loại chất lỏng và vật liệu rắn.
Thông số kỹ thuật Máy đo mức bể siêu âm cho chất lỏng, nước Cảm biến mức siêu âm:
| Phạm vi | 2m,5m,8m,10m,12m,15m,20m,25m,30m |
| Góc chùm | ≤10° |
| Độ phân giải | 1mm |
| Tần số | 20 KHz~2000KHz |
| Độ chính xác | ±0.3%F.S |
| Màn hình | LED,LCD,OLED(tùy chọn) |
| Đầu ra | 0~20mA;4~20mA(tải>300Ω);0~5V;0~10V |
| Giao tiếp | RS485 |
| Không dây | GPRS |
| Công tắc | hai chiềuNPN/relay(AC:5A 250V DC:10A 24V) |
| Nguồn | DC12~24V hoặcAC220V |
| Tiêu thụ điện | <1.5W |
![]()
Ứng dụng Máy đo mức bể siêu âm cho chất lỏng, nước Cảm biến mức siêu âm:
Xử lý nước và nước thải: trạm bơm, giếng thu, bể phản ứng sinh hóa, bể lắng; Kiểm soát điện lực: bể vữa mỏ, bể bùn than, bể bơ, bãi chứa hoặc một số thiết bị di động, v.v. Ngành công nghiệp thực phẩm: nhà máy rượu, kho ngũ cốc, nguyên liệu thực phẩm, bể, v.v. Phù hợp với hệ thống điều khiển.
![]()