|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYINGJIAYE |
| Số mẫu: | NYSCUL-502 |
| MOQ: | 1pc |
| giá bán: | $95.0~$175.0 |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
Máy phát âm độ siêu âm chống nước
Máy truyền âm siêu âm chống nước Mô tả:
Kết hợp cảm biến siêu âm, cảm biến nhiệt độ, mạch servo siêu âm và mạch truyền.đảm bảo sản phẩm có khối lượng nhỏ nhưng độ tin cậy lâu dài tốt.NYSCUL nhà vật liệu hợp chất, bền và có tính chất âm thanh tốt. Thích hợp cho hầu hết các trang web và thân thiện với người dùng.
Máy truyền sóng siêu âm chống nước Các thông số:
| Điểm | Thông số kỹ thuật |
| phạm vi | ≤ 15m |
| Người mù | ≤300~350mm ((theo cảm biến có thể tùy chỉnh:200mm) |
| Độ chính xác | ± 0,5%F·S(Tự chỉnh:0.25% F·S) |
| Tín hiệu đầu ra | 4~20mA hệ thống ba dây, 4~20mA hệ thống bốn dây, 1~5V, RS485, RS232, |
| 1 ~ 10V (OEM) | |
| góc chùm | 9°,15°,12° (theo cảm biến có thể tùy chỉnh) |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ~ 50 °C (Sửa đổi tùy chỉnh) |
| Cung cấp điện | DC24V/DC12V/AC220V (OEM) |
| Đường cáp | Kết nối chống thấm nước, dẫn xuống 0,5m |
| Chăm sóc cấp | IP65 ((Được tùy chỉnh:IP66,IP67,IP68) |
| Mô hình gắn | vít, hoặc khóa sàng lọc |
| Kích thước sợi:M68 × 2.0mm |
Máy phát sóng độ cao siêu âm chống nước
![]()
Máy phát sóng độ cao siêu âm chống nước Ứng dụng:
![]()