|
|
| Tên thương hiệu: | Nuoying JIAYE |
| Số mẫu: | NYCSUL-503 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | $150.00-$300.00 |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 300 bộ một tháng |
4-20MA RS485 Long Distance Ultrasonic Water Level Meter Sensor
NYCSUL-503 Máy phát âm siêu âm
Máy đo nồng độ chất lỏng siêu âm tích hợp là một thiết bị đo giá rẻ để đo lường chất lỏng, bùn và chất rắn trên địa điểm công nghiệp.đô thị, hóa chất, máy móc sản xuất
![]()
Máy phát âm độ siêu âmCác thông số kỹ thuật
| Đặc điểm | Tích hợp |
| Phạm vi | 5, 10, 15, 20, 30, 40, 50, 60m. |
| Measurement Accuracy (Chính xác đo lường) | 00,5% ~ 1,0% |
| Nghị quyết | 3mm hoặc 0,1% (điều nào lớn hơn) |
| Hiển thị | LCD Trung Quốc hoặc LCD tiếng Anh |
| Khả năng đầu ra tương tự | 2 dây 4 ~ 20mA / 25Ω tải, 4 dây 4 ~ 20mA / 510Ω tải |
| Điện tử | Tùy chọn 485, 232 |
| Khả năng phát ra rơle | Tùy chọn 2 bộ AC 250V / 5A hoặc DC 30V / 5A |
| Điện | Tiêu chuẩn 24VDC, tùy chọn 220V AC + 15% 50HZ |
| Nhiệt độ xung quanh | Công cụ hiển thị -20 ~ + 60 °C, đầu dò -20 ~ + 80 °C |
| Lớp bảo vệ | Thiết bị hiển thị IP65, đầu dò IP68 |
| Cáp thăm dò | Không. |
| Kích thước cài đặt | Sợi hoặc miếng lót |
Máy phát âm độ siêu âmHướng dẫn cài đặt
![]()