|
|
| Tên thương hiệu: | Nuoying JIAYE |
| Số mẫu: | NYCSUL-501 |
| MOQ: | MỘT |
| giá bán: | $130 to $2000 |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | vô hạn |
![]()
| Ứng dụng điển hình | Đo mức chất lỏng |
| Dải tần số | 40KHz,100KHz |
| Loại đầu dò | Tích hợp |
| Chất liệu đầu dò | PP/PVC/PTFE/304 (tùy chọn) |
| Phạm vi đo | 0~20m |
| Độ chính xác đo | <0.25% (Phạm vi <20m) |
| Góc đo | 10° |
| Nguồn cấp | 24VDC,220VAC |
| Nhiệt độ quy trình | -20~+70℃ |
| Áp suất quy trình | Áp suất thường |
| Kết nối quy trình | Ren, Mặt bích, Giá đỡ (tùy chọn) |
| Đầu ra tín hiệu | 4...20mA/HART/RS485... |
| Chế độ hiển thị | Mức chất lỏng, khoảng cách (chiều cao trống) |
| Thiết lập đầu ra | Thiết lập giới hạn trên, thiết lập giới hạn dưới |
| Màn hình | LC D |
| Chất liệu vỏ | Polypropylene/Nhôm |
| Cấp bảo vệ | IP65,IP67 |
| Cấp chống cháy nổ | ExiaⅡCT6 Ga |
Trong bất kỳ trường hợp nào sau đây, hãy lưu ý: