|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYING |
| Số mẫu: | NYRD-900 |
| MOQ: | 1pcs |
| giá bán: | $209~520/pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 1000 chiếc mỗi tháng |
Mô tả máy đo mức radar 80G chất lỏng
Sóng điện từ tần số milimet: Sóng điện từ trong dải tần 30-300 GHz (bước sóng 1-10mm) thường được gọi là sóng milimet, nó nằm trong dải bước sóng giao thoa giữa vi sóng và tia hồng ngoại xa. Do đó, nó có đặc điểm của hai loại phổ. Dải tần 76-81GHz là khu vực ít được hiểu và khai thác nhất.
Máy đo mức radar 80GNguyên lý hoạt động
Sản phẩm radar FMCW NYRD900 (còn gọi là radar sóng milimet), do tần số sóng milimet cao hơn radar băng tần Ku, nó có ứng dụng quan trọng trong phát hiện mục tiêu tầm xa, môi trường khói bụi mạnh, chụp ảnh tầm xa, chụp ảnh đa phổ, v.v., và có thể phát hiện các mục tiêu nhỏ hơn radar vi sóng và đạt được định vị chính xác hơn, với độ phân giải cao hơn và tính bảo mật mạnh hơn.
◎Độ kết hợp: Độ kết hợp được tạo ra bởi dao động lưỡng cực do dòng điện kết hợp điều khiển, hoặc bởi hiệu ứng tần số khác biệt phi tuyến của xung laser kết hợp.
◎Khả năng xuyên thấu mạnh: Nó có khả năng xuyên thấu mạnh đối với các chất không phân cực. Nhiều vật liệu không kim loại không phân cực hấp thụ ít bức xạ trong dải này. Do đó, chúng có thể được sử dụng để phát hiện cấu trúc bên trong của vật liệu. Ví dụ, gốm, bìa cứng, sản phẩm nhựa, bọt, v.v., trong suốt với bức xạ điện từ trong dải này, và cũng có thể được sử dụng để phát hiện an ninh tại sân bay và nhà ga, chẳng hạn như phát hiện máy móc, chất nổ và ma túy, hoặc để phát hiện mối hàn bảng mạch.
◎Năng lượng thấp: Năng lượng của photon sóng milimet chỉ vài millielectron volt, và không có hiện tượng ion hóa và phá hủy chất cần phát hiện như tia X, do đó không dễ dàng phá hủy chất cần phát hiện.
Máy đo mức radar 80GThông số kỹ thuật
| Mô hình sản phẩm | NYRD900 |
| Tần số truyền | 76GHz~81GHz, băng thông quét tần số FM 5GHz |
| Dạng anten | Anten thấu kính, anten thấu kính chống ăn mòn |
| Vật liệu anten | PTFE,304+PTFE |
| Phạm vi đo | 0.08~150m |
| Độ chính xác đo | 0.05%~0.1%F.S |
| Nguồn cấp | 24VDC,220V AC |
| Đầu ra tín hiệu | 4…20mA/HART/RS485/Modbus… |
| Nhiệt độ quy trình | -40~+130°C, -40~+260°C (≥260°C có thể tùy chỉnh) |
| Áp suất quy trình | -0.1~2.0MPa |
| Kết nối quy trình | Ren, giá đỡ, mặt bích, kẹp vệ sinh (tùy chọn) |
![]()
![]()
![]()
Chứng nhận
![]()
Điều kiện vỏ
![]()