|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYING |
| Số mẫu: | NYRD-808 |
| MOQ: | 1pcs |
| giá bán: | $229~559/pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 1000 chiếc mỗi tháng |
Radar Đặc điểm thiết kế của máy đo Máy đo Thông số kỹ thuật
| Ứng dụng điển hình | Chất lỏng ăn mòn, v.v. |
| Tần số truyền | 26GHz |
| Độ chính xác | 3mm |
| Phạm vi | 20m |
| Vật liệu anten | PFA (tùy chọn) |
| Lấy mẫu tín hiệu phản xạ | 100 lần/s |
| Nhiệt độ quy trình | -40~130℃ |
| Độ ẩm môi trường | 0~90% |
| Độ phân giải | 1mm |
| Kết nối quy trình | mặt bích |
| Giao diện điện | M20×1. 5, ½ " NPT |
| Đầu ra tín hiệu | 4...20mA/HART/RS485/Modbus... |
| Nguồn cấp | 24V DC 220VAC (tùy chọn) |
| Công suất | 3W |
| Cấp chống cháy nổ | ExiaⅡCT6(tùy chọn) |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
Lưu ý: Sản phẩm có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu cụ thể của người dùng!Anten máy đo mức radar sử dụng vật liệu PFA, nhựa PFA là một đồng phân tử của một lượng nhỏ perfluoropropyl polytetrafluoroethylene. Độ kết dính nóng chảy được tăng cường và độ nhớt của dung dịch giảm, trong khi các đặc tính không thay đổi so với PTFE. Nhựa có thể được xử lý trực tiếp bằng phương pháp ép nhựa nhiệt dẻo thông thường. Thích hợp để chế tạo các bộ phận chống ăn mòn, bộ phận chống mài mòn, bộ phận làm kín, bộ phận cách điện và bộ phận của thiết bị y tế.
Radar
Mức Đặc điểm thiết kế của máy đo Anten radar phát ra một xung vi sóng hẹp và truyền xuống qua anten. Sau khi xung chạm vào bề mặt của môi trường đang đo, nó được phản xạ trở lại và được hệ thống anten thu nhận lại, truyền tín hiệu đến bộ phận mạch điện tử tự động chuyển đổi thành tín hiệu vị trí đối tượng (vì tốc độ truyền xung cực nhanh, Thời gian để sóng điện từ đến mục tiêu và phản xạ trở lại bộ thu gần như tức thời).
Radar
Mức Đặc điểm thiết kế của máy đo Anten có kích thước nhỏ và dễ lắp đặt; Radar không tiếp xúc, không mài mòn, không gây ô nhiễm.
Hầu như không bị ảnh hưởng bởi ăn mòn và bọt; Hầu như không bị ảnh hưởng bởi sự thay đổi hơi nước, nhiệt độ và áp suất trong khí quyển.
Môi trường bụi nghiêm trọng ít ảnh hưởng đến hoạt động của máy đo mức tần số cao.
Bước sóng ngắn hơn và phản xạ tốt hơn trên bề mặt rắn nghiêng.
Góc chùm tia nhỏ và năng lượng tập trung, giúp tăng cường khả năng phản xạ và có lợi cho việc tránh các vật cản.
Vùng mù đo nhỏ hơn và có thể thu được kết quả tốt cho việc đo bể nhỏ.
Tỷ lệ tín hiệu trên nhiễu cao cho phép hiệu suất tốt hơn ngay cả trong điều kiện biến động.
Tần số cao là lựa chọn tốt nhất để đo các phương tiện rắn và có hằng số điện môi thấp.