|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYING |
| Số mẫu: | NYUHZ-FQ |
| MOQ: | 1 phần trăm |
| giá bán: | $115~$700/pc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 1000 chiếc mỗi tháng |
NYUHZ-FQ Float Level Controller để kiểm soát mức độ chất lỏng với đầu ra 4-20mA / SPDT với IP67 Báo cáo Floated Water Level Controller
NYUHZ-FQMáy điều khiển mức nổi Nguyên tắc hoạt động
Chuyển đổi mức nổiđược thiết kế dựa trên tính nổi và nguyên tắc từ tính. Khi giao diện chất lỏng hoặc pha thay đổi, bộ nổi với thép từ tính được hạ xuống và di chuyển lên và xuống dọc theo ống dẫn.Các ống nước khô trong ống dẫn hành động dưới tác dụng từ tính của maglev, và phát ra tín hiệu kháng cự hoặc tín hiệu chuyển đổi tương ứng với mức chất lỏng.
NYUHZ-FQMáy điều khiển mức nổiCác lĩnh vực ứng dụng
NYUHZ-FQ chuyển đổi mức nổi tiêu chuẩn được sử dụng rộng rãi trong dầu mỏ, hóa chất, công nghiệp nhẹ, đô thị, bảo vệ môi trường và các ngành công nghiệp khác,và có thể báo động và điều khiển mức chất lỏng hoặc giao diện pha trong các lỗ khác nhau hoặc bình áp suất.
NYUHZ-FQ bộ chuyển đổi mức nổi chống nổ phù hợp với khí nổ, hỗn hợp khí nổ được hình thành bởi hỗn hợp hơi nước dễ cháy và không khí.
NYUHZ-FQMáy điều khiển mức nổi Các thông số kỹ thuật
| Mô hình sản phẩm | NYUHZ-FQ |
| Ứng dụng điển hình | Đo độ chất lỏng |
| Vật liệu nổi | F4, PP, 304, PTFE |
| Nhiệt độ môi trường | -20~+70°C |
| Nhiệt độ trung bình | -20~+125°C |
| Khả năng phát tín hiệu | 4-20mA, SPDT |
| Áp lực quá trình | -0,1 ~ 2,0MPa |
| Mật độ trung bình | 0.5 ~ 2.0g/cm3 |
| Độ nhớt trung bình | ≤ 0,05Pa.S |
| Kết nối quy trình | sợi dây, sợi dây |
| Mức độ bảo vệ | IP65, IP67, IP68 (tùy chọn) |
| Thể loại chống nổ | Exia II CT6 Ga, Exd II CT6 Gb (thông tin chi tiết trong giấy chứng nhận) |
Lưu ý: Sản phẩm có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu cụ thể của người dùng.
NYUHZ-FQMáy điều khiển mức nổiHình ảnh liên quan
![]()
![]()