|
|
| Tên thương hiệu: | NuoyingJiaye |
| Số mẫu: | NYUHZ-A-2 |
| MOQ: | 1pc |
| giá bán: | $235.0~$365.0 |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 1400 chiếc mỗi tháng |
4 ~ 20mA Hydraulic Oil Magnetic Fuel Tank Level Gauge Transmitter
4 ~ 20mA Dầu thủy lực Máy đốt nhiên liệu từ tính Cụ thể:
Thiết bị đo nồng độ chất lỏng từ tính, nó có thể được sử dụng để đo nồng độ chất lỏng của các loại bình trong hình dạng tháp nước, cốc nước, rãnh và quả bóng cũng như lò hơi.Nó có thể được sử dụng dưới độ kín cao, ngăn ngừa rò rỉ, áp suất cao, nhiệt độ cao và tình trạng ăn mòn, an toàn và đáng tin cậy.Nó bù cho sự thiếu hụt của hướng dẫn mờ và mong manh của kính mốc mực tấmNó không bị ảnh hưởng bởi sự phản đối của nhiệt độ cao / thấp, mà không cần đo nhiều nhóm.đọc trực tiếp và có phạm vi đo rộng.
4 ~ 20mA Dầu thủy lực Máy đốt nhiên liệu từ tính Chất đo mức bình nhiên liệu Các thông số truyền:
| Phạm vi đo | 300-15000mm |
| Độ chính xác | ±10mm |
| Chiều kính cột | 9mm |
| Áp suất hoạt động | ≤ 16,0Mpa (> 16,0Mpa tùy chỉnh); loại chống ăn mòn ≤1,0Mpa |
| Mật độ trung bình | ≥ 0,45g/cm3 |
| Sự khác biệt mật độ trung bình | ≥ 0,15g/cm3 |
| Độ nhớt trung bình | ≤ 0,4Pa·S |
| Động lực của thiết bị | tần số≤25Hz, chiều rộng≤0,5mm |
| Theo tốc độ | ≤0,08m/s |
| Vòng kết nối | DN25, PN1.6 |
4 ~ 20mA Dầu thủy lực Máy đốt nhiên liệu từ tính chất của máy truyền:
1Cấu trúc đơn giản, ổn định tốt, đáng tin cậy và bền.
2. Phân biệt môi trường, chỉ số, máy phát và công tắc
3.Phạm vi áp suất hoạt động rộng: chân không đến 42Mpa
4Phạm vi nhiệt độ hoạt động rộng: -190 °C đến 425 °C
5.Độc lập với các trạng thái vật lý và hóa học của môi trường.
6.SPST hoặc SPDT có sẵn
7.Optional bộ chuyển đổi mức nổi hoặc bộ chuyển đổi mức hai dây dung lượng để truyền tín hiệu DC 4-20mA (hoặc HART) và thực hiện điều khiển và đo từ xa.
![]()