|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYING |
| Số mẫu: | NYUHZ |
| MOQ: | 1 phần trăm |
| giá bán: | $100~$150/pc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 1000 chiếc mỗi tháng |
Máy đo mức từ tính cánh gạt mặt bích NYUHZ để đo mức chất lỏng với phạm vi 6m Bán trực tiếp tại nhà máy
Máy đo mức từ tính cánh gạt mặt bích NYUHZ Nguyên lý hoạt động
Máy đo mức từ tính cánh gạt mặt bích NYUHZ có hai bộ phận chính, một khoang chứa phao từ gọi là ống đo hoặc ống chính, và một bảng hiển thị. Khoang này được kết nối với bể chứa trung bình thông qua mặt bích hoặc các loại kết nối phù hợp khác. Do đó, phao từ hiển thị mức chất lỏng trong ống đo sẽ lên xuống theo mức trong bể. Phao từ có nam châm vĩnh cửu sẽ hút các cánh gạt màu tương ứng để lật. Sau đó, giá trị thực tế của mức chất lỏng sẽ được hiển thị rõ ràng trên bảng hiển thị, mọi người có thể đọc dễ dàng.
Máy đo mức từ tính cánh gạt mặt bích NYUHZ Tính năng thiết kế
Cấu trúc đơn giản, chắc chắn và đáng tin cậy, hoạt động ổn định
Thang đo hiển thị tại chỗ rõ ràng, dễ nhìn, dễ đọc
Mức chất lỏng có thể đo và hiển thị là ăn mòn, dễ cháy, độc hại, nhiệt độ cao, khuấy động và ô nhiễm
Nhiều hình thức lắp đặt, nhiều hình thức kết nối có thể tùy chọn
Phạm vi áp suất thiết kế từ chân không hoàn toàn đến 10 MPa
Phạm vi nhiệt độ thiết kế -50~+350℃
Thiết kế chuyên nghiệp cho áp suất và nhiệt độ đặc biệt
Máy đo mức từ tính cánh gạt mặt bích NYUHZ Lĩnh vực ứng dụng
Đồng hồ đo mức từ tính cánh gạt có thể được sử dụng để phát hiện mức trung bình của các tháp, bể, rãnh, thùng hình cầu và nồi hơi khác nhau. Đồng hồ đo mức từ tính cánh gạt có thể đạt được độ kín cao, chống rò rỉ và phù hợp với các trường hợp nhiệt độ cao, áp suất cao, chống ăn mòn.
Máy đo mức từ tính cánh gạt mặt bích NYUHZ Thông số kỹ thuật
| Ứng dụng điển hình | Đo mức chất lỏng |
| Phạm vi đo | 0~6m |
| Độ chính xác đo | ±3mm, ±5mm (tùy chọn) |
| Mật độ trung bình | ≥0.425g/cm³ |
| Chênh lệch mật độ | ≥0.1 g/cm³ |
| Độ nhớt trung bình | ≤0.4Pa.S |
| Đầu ra điều khiển | 220VAC, 1A |
| Đầu ra truyền tải | 4~20mA (nguồn cấp 24VDC) |
| Nhiệt độ quy trình | -50~+350 °C |
| Áp suất quy trình | -0.1~+16MPa |
| Kết nối quy trình | Mặt bích (tùy chọn) |
| Cấp bảo vệ | IP67 (tùy chọn) |
| Cấp chống cháy nổ: | Exia II CT6 Ga, Exd II CT6 Gb (chi tiết trong chứng nhận) |
Lưu ý: Sản phẩm có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu cụ thể của người dùng.
Máy đo mức từ tính cánh gạt mặt bích NYUHZ Hình ảnh liên quan
![]()
![]()