|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYING |
| Số mẫu: | NYUHZ-D |
| MOQ: | 1pcs |
| giá bán: | $125 to $285/pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 1000 chiếc mỗi tháng |
Nguyên tắc hoạt động của6m Flanges Magnetic Flap Level Gauge cho đo lường chất lỏng
Máy đo mức độ nắp từ được phát triển dựa trên nguyên tắc nổi (luật của Archimedes) kết hợp với nối từ.nổi trong ống chính của đồng hồ đo độ cũng tăng và giảm, và nổi thép vĩnh viễn từ tính bên trong được truyền đến chỉ số tại chỗ (quan) thông qua nối từ tính, điều khiển màu vàng,màu đen (hoặc đỏ và trắng) quay cột để xoayKhi nồng độ chất lỏng tăng, cột quay chuyển từ màu trắng sang màu đỏ. Khi nồng độ chất lỏng giảm, cột quay chuyển từ màu đỏ sang màu trắng.Các giao điểm của màu đỏ và màu trắng của chỉ số là chiều cao thực tế của đồng hồ đo mức trung bình trong thùng chứa.
Tính năng thiết kếcủa6m Flanges Magnetic Flap Level Gauge cho đo lường chất lỏng
◎cấu trúc đơn giản, vững chắc và đáng tin cậy, hoạt động ổn định
◎trên trang web hiển thị quy mô là rõ ràng, nổi bật và dễ đọc
◎Nó có thể đo và chỉ ra mức độ chất lỏng với chất lỏng bị ô nhiễm ăn mòn, dễ cháy, độc hại, nhiệt độ cao và khuấy động
◎Nhiều hình thức lắp đặt và hình thức kết nối có thể được chọn
◎Phạm vi áp suất thiết kế: chân không đầy đủ đến 10MPa
◎Phạm vi nhiệt độ thiết kế: - 160 ~ + 450 °C
◎Thiết kế chuyên nghiệp cho áp suất và nhiệt độ đặc biệt
Các thông số kỹ thuậtcủa6m Flanges Magnetic Flap Level Gauge cho đo lường chất lỏng
| Ứng dụng điển hình | Đo độ chất lỏng |
|
Mô hình sản phẩm |
NYUHZ |
| Biểu mẫu lắp đặt | Đặt bên, đặt trên |
| Vật liệu cơ thể | 304,316 |
| phạm vi đo | 0~6m |
| Độ chính xác đo lường | ±3mm, ±5mm, ±10mm, ±20mm (có thể chọn) |
| Mật độ trung bình | ≥0,425g/cm3 |
| Sự khác biệt về mật độ | ≥ 0,1g/cm3 |
| Độ nhớt trung bình | ≤ 0,4Pa.S |
| Khả năng điều khiển | 220VAC,1A |
| Lượng truyền | 4...20mA ((năng lượng 24VDC) |
| Nhiệt độ quá trình |
-50 ~ + 350 °C |
| Áp lực quá trình | -0,1 ~ + 16MPa |
| Kết nối quy trình | Vòng (được chọn) |
| tỷ lệ độ phân giải | ±1mm |
| mức độ bảo vệ | IP65,IP67,IP68 (có thể chọn) |
| Thể loại chống nổ | Exia II CT6 Ga,Exd II CT6 Gb ((Xem giấy chứng nhận chi tiết) |
※ Lưu ý: Sản phẩm có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu cụ thể của người dùng.