|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYING |
| Số mẫu: | NYUHZ-P |
| MOQ: | 1pcs |
| giá bán: | $125 to $285/pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 1000 chiếc mỗi tháng |
Đồng hồ đo mức từ tính có nắp lật NYUHZ của nhà máy Nguyên lý hoạt động
Máy phát mức từ tính có nắp lật mặt bích NYUHZ có hai bộ phận chính, một khoang chứa phao nổi gọi là ống đo hoặc ống chính, và một bảng hiển thị. Khoang này được kết nối với bồn chứa bằng mặt bích hoặc các loại kết nối phù hợp khác. Do đó, phao nổi chỉ thị mức chất lỏng trong ống đo sẽ lên xuống theo mức trong bồn. Phao nổi có nam châm vĩnh cửu sẽ hút các nắp có màu từ tính tương ứng để lật. Sau đó, giá trị thực tế của mức chất lỏng sẽ được hiển thị rõ ràng trên bảng hiển thị, mọi người có thể đọc dễ dàng.
Đồng hồ đo mức từ tính có nắp lật NYUHZ của nhà máy Tính năng thiết kế
Cấu trúc đơn giản, chắc chắn và đáng tin cậy, hoạt động ổn định
Thang đo hiển thị tại chỗ rõ ràng, dễ nhìn, dễ đọc
Mức chất lỏng có thể đo và hiển thị là chất ăn mòn, dễ cháy, độc hại, nhiệt độ cao, khuấy động và ô nhiễm
Đồng hồ đo mức từ tính có nắp lật NYUHZ Thông số kỹ thuật
| Ứng dụng điển hình | Đo mức chất lỏng |
| Phạm vi đo | 0~6m |
| Độ chính xác đo | ±3mm, ±5mm (tùy chọn) |
| Tỷ trọng chất lỏng | ≥0.425g/cm³ |
| Chênh lệch tỷ trọng | ≥0.1 g/cm³ |
| Độ nhớt chất lỏng | ≤0.4Pa.S |
| Đầu ra điều khiển | 220VAC, 1A |
| Đầu ra truyền tín hiệu | 4~20mA (nguồn cấp 24VDC) |
| Nhiệt độ quy trình | -50~+350 °C |
| Áp suất quy trình | -0.1~+16MPa |
| Kết nối quy trình | Mặt bích (tùy chọn) |
| Cấp bảo vệ | IP67 (tùy chọn) |
| Cấp chống cháy nổ: | Exia II CT6 Ga, Exd II CT6 Gb (chi tiết trong chứng nhận) |
Lưu ý: Sản phẩm có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu cụ thể của người dùng.
Đồng hồ đo mức từ tính có nắp lật NYUHZ của nhà máy Hình ảnh liên quan
![]()
![]()