|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYING |
| Số mẫu: | NYUHZ-G |
| MOQ: | 1pcs |
| giá bán: | $125 to $285/pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 1000 chiếc mỗi tháng |
Nguyên lý hoạt động của Đồng hồ đo mức từ tính cánh gạt mặt bích 6m để đo chất lỏng
Đồng hồ đo mức từ tính cánh gạt được phát triển dựa trên nguyên lý sức nổi (định luật Archimedes) kết hợp với khớp nối từ tính. Khi mực chất lỏng trong thùng chứa được đo tăng và giảm, phao trong ống chính của đồng hồ đo mức cũng tăng và giảm, và nam châm vĩnh cửu bên trong phao được truyền đến bộ chỉ thị tại chỗ (thước đo) thông qua khớp nối từ tính, điều này làm quay cột xoay màu vàng, đen (hoặc đỏ và trắng). Khi mực chất lỏng tăng, cột xoay chuyển từ trắng sang đỏ. Khi mực chất lỏng giảm, cột xoay chuyển từ đỏ sang trắng. Vạch phân cách giữa màu đỏ và trắng của bộ chỉ thị là chiều cao thực tế của mức chất lỏng trong thùng chứa.
Đặc điểm thiết kế của Đồng hồ đo mức từ tính cánh gạt mặt bích 6m để đo chất lỏng
◎ cấu trúc đơn giản, chắc chắn và đáng tin cậy, hoạt động ổn định
◎ thang đo hiển thị tại chỗ rõ ràng, nổi bật và dễ đọc
◎ có thể đo và hiển thị mức chất lỏng ăn mòn, dễ cháy, độc hại, nhiệt độ cao và chất lỏng bị ô nhiễm khuấy
◎ có thể chọn nhiều hình thức lắp đặt và hình thức kết nối
◎ phạm vi áp suất thiết kế: chân không hoàn toàn đến 10MPa
◎ phạm vi nhiệt độ thiết kế: - 160 ~ + 450 ℃
◎ thiết kế chuyên nghiệp cho áp suất và nhiệt độ đặc biệt
Thông số kỹ thuật của Đồng hồ đo mức từ tính cánh gạt mặt bích 6m để đo chất lỏng
| Ứng dụng điển hình | Đo mức chất lỏng |
|
mô hình sản phẩm |
NYUHZ |
| Hình thức lắp đặt | Lắp bên hông, lắp trên đỉnh |
| Vật liệu thân | 304,316 |
| phạm vi đo | 0~6m |
| Độ chính xác đo lường | ±3mm,±5mm, ±10mm, ±20mm (có thể lựa chọn) |
| Mật độ chất lỏng | ≥0.425g/cm3 |
| Chênh lệch mật độ | ≥0.1g/cm3 |
| Độ nhớt chất lỏng | ≤0.4Pa.S |
| Đầu ra điều khiển | 220VAC,1A |
| Đầu ra truyền tín hiệu | 4...20mA (nguồn cấp 24VDC) |
| Nhiệt độ quá trình |
-50~+350℃ |
| Áp suất quá trình | -0.1~+16MPa |
| Kết nối quá trình | mặt bích (có thể lựa chọn) |
| tỷ lệ phân giải | ±1mm |
| cấp độ bảo vệ | IP65,IP67,IP68 (có thể lựa chọn) |
| Cấp chống cháy nổ | Exia II CT6 Ga,Exd II CT6 Gb (Xem chứng nhận để biết chi tiết) |
※Lưu ý: Sản phẩm có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu cụ thể của người dùng.