|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYING |
| Số mẫu: | NYRD-TJ |
| MOQ: | 1 phần trăm |
| giá bán: | $268~$730/pc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 1000 chiếc mỗi tháng |
Nhà sản xuất gốc của Cảm biến đo mức radar không tiếp xúc 26G 4-20mA loại thấu kính, Bộ phát mức radar chịu nhiệt
Đặc điểm thiết kế của Cảm biến đo mức radar 26GHz
1. Sản xuất bằng vật liệu cực kỳ ổn định.
2. Áp dụng công nghệ đo không tiếp xúc tiên tiến.
3. Đo mức chất lỏng và chất rắn.
4. Có thể đo tất cả các loại vật liệu có hằng số điện môi > 1.8.
5. Phạm vi đo tối đa là 40m.
6. Áp dụng hệ thống hai dây và công nghệ cấp nguồn vòng lặp, điện áp nguồn và tín hiệu đầu ra được truyền qua cáp hai lõi.
7. Không bị ảnh hưởng bởi tiếng ồn, hơi nước, bụi, chân không và các điều kiện làm việc khác.
8. Không bị ảnh hưởng bởi sự thay đổi về mật độ, độ nhớt và nhiệt độ của vật liệu.
Cảm biến đo mức radar 26GHz Yêu cầu lắp đặt
![]()
Thông số kỹ thuật của Cảm biến đo mức radar 26GHz
| Mô hình sản phẩm | NYRD-TJ |
| Ứng dụng điển hình | Dễ kết tinh, ngưng tụ sương, độc hại, ăn mòn mạnh, bụi mạnh, cấp vệ sinh, v.v. |
| Tần số | 26GHz |
| Độ chính xác | ±3mm |
| Phạm vi | 40m |
| Chất liệu ăng-ten | 304L+PTFE, 316L+PTFE (tùy chọn) |
| Loại ăng-ten | Ăng-ten thấu kính |
| Lấy mẫu tín hiệu phản xạ | 100 lần/giây |
| Nhiệt độ quy trình | -40~+120℃, -40~+260℃ |
| Áp suất quy trình | -0.1~2.0MPa |
| Kết nối quy trình | Mặt bích, giá đỡ (tùy chọn) |
| Giao diện điện | M20×1. 5, ½ " NPT |
| Đầu ra tín hiệu | 4...20mA/HART (hai/bốn) /RS485/Modbus... |
| Nguồn điện | 24VDC (hai dây, bốn dây) |
| Cấp chống cháy nổ | Exia II CT6, Exd Ⅱ CT6 |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
Lưu ý: Sản phẩm có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu cụ thể của người dùng.
Cảm biến đo mức radar 26GHz Liên quan Hình ảnh
![]()
![]()
![]()