|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYING |
| Số mẫu: | NYRD-TJ |
| MOQ: | 1 phần trăm |
| giá bán: | $280~$780/pc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 1000 chiếc mỗi tháng |
Đồng hồ đo mức radar thông minh 26GHz chất lượng cao do nhà máy cung cấp để giám sát liên tục chất lỏng với phạm vi 40m
Đồng hồ đo mức radar 26GHz Mô tả sản phẩm
Máy phát mức radar NYRD-TJ là thiết bị đo mức radar tần số cao 26GHz với khoảng cách đo tối đa là 40 mét.Ăng-ten radar phát ra các xung vi sóng hẹp, được truyền xuống dưới qua ăng-ten. Ăng-ten được tối ưu hóa hơn nữa, phân tích và xử lý tín hiệu tốc độ cao hơn được thực hiện bởi bộ vi xử lý tốc độ cao mới, để thiết bị có thể được sử dụng trong một số trường hợp phức tạp như hơi nước, bọt, bụi, kết tinh, ngưng tụ, v.v.
![]()
Đặc điểm thiết kế của đồng hồ đo mức radar 26GHz
1. Sản xuất bằng vật liệu cực kỳ ổn định.
2. Áp dụng đo không tiếp xúc tiên tiến.
3. Đo mức chất lỏng và chất rắn.
4. Nó có thể đo tất cả các phương tiện có hằng số điện môi> 1,8.
5. Phạm vi đo tối đa là 40m.
6. Áp dụng hệ thống hai dây và công nghệ nguồn cấp vòng lặp, điện áp nguồn và tín hiệu đầu ra được truyền qua cáp hai lõi.
7. Không bị ảnh hưởng bởi tiếng ồn, hơi nước, bụi, chân không và các điều kiện làm việc khác.
8. Không bị ảnh hưởng bởi sự thay đổi mật độ, độ nhớt và nhiệt độ của môi trường.
Thông số kỹ thuật của đồng hồ đo mức radar 26GHz
| Mô hình sản phẩm | NYRD-TJ |
| Ứng dụng điển hình | Dễ kết tinh, ngưng tụ sương, độc hại, ăn mòn mạnh, bụi mạnh, cấp vệ sinh, v.v. |
| Tần số | 26GHz |
| Độ chính xác | ±3mm |
| Phạm vi | 40m |
| Chất liệu ăng-ten | 304L+PTFE, 316L+PTFE (tùy chọn) |
| Loại ăng-ten | Ăng-ten thấu kính |
| Lấy mẫu tiếng vọng | 100 lần/s |
| Nhiệt độ quy trình | -40~+120°C, -40~+260°C |
| Áp suất quy trình | -0,1~2,0MPa |
| Kết nối quy trình | Mặt bích, giá đỡ (tùy chọn) |
| Giao diện điện | M20×1,5, ½ " NPT |
| Đầu ra tín hiệu | 4...20mA/HART (hai/bốn) /RS485/Modbus... |
| Nguồn cung cấp | 24VDC (hai dây, bốn dây) |
| Cấp chống cháy nổ | Exia II CT6, Exd II CT6 |
| Lớp bảo vệ | IP67 |
Lưu ý: Sản phẩm có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu cụ thể của người dùng.
Liên quan đến đồng hồ đo mức radar 26GHz Hình ảnh
![]()
![]()
![]()