|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYING |
| Số mẫu: | NYRD-TJ |
| MOQ: | 1 phần trăm |
| giá bán: | $218~$700/pc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 1000 chiếc mỗi tháng |
Cảm biến đo mức radar 26GHz loại thấu kính tùy chỉnh cho môi trường vệ sinh, đo chính xác mức chất lỏng 40m với giá thành rẻ
NYRD-TJCảm biến đo mức radar 26GHzMô tả sản phẩm
Máy phát radar đo mức NYRD-TJ là thiết bị đo mức radar tần số cao 26GHz với khoảng cách đo tối đa là 40 mét.Ăng-ten radar phát ra một xung vi sóng cực hẹp. Xung di chuyển trong không gian với tốc độ ánh sáng và gặp bề mặt của môi chất cần đo. Một phần năng lượng của nó được phản xạ trở lại và được thu nhận bởi cùng một ăng-ten.
Khoảng thời gian giữa xung phát và xung thu tỷ lệ thuận với khoảng cách từ ăng-ten đến bề mặt của môi chất cần đo. Do tốc độ truyền sóng điện từ cực cao, khoảng thời gian giữa xung phát và xung thu rất nhỏ (cấp nano giây) và khó xác định. Máy phát radar tần số cao 26G sử dụng công nghệ giải pháp tương quan đặc biệt để xác định chính xác khoảng thời gian giữa xung phát và xung thu, từ đó tính toán khoảng cách từ ăng-ten đến bề mặt của môi chất cần đo.
![]()
Đặc điểm thiết kế cảm biến đo mức radar 26GHz NYRD-TJ
1. Sản xuất bằng vật liệu cực kỳ ổn định.
2. Áp dụng công nghệ đo không tiếp xúc tiên tiến.
3. Đo mức chất lỏng và chất rắn.
4. Có thể đo tất cả các môi chất có hằng số điện môi > 1.8.
5. Phạm vi đo tối đa là 40m.
Thông số kỹ thuật cảm biến đo mức radar 26GHz NYRD-TJ
| Mã sản phẩm | NYRD-TJ |
| Ứng dụng điển hình | Dễ kết tinh, đọng sương, độc hại, ăn mòn mạnh, bụi mạnh, cấp vệ sinh, v.v. |
| Tần số | 26GHz |
| Độ chính xác | ±3mm |
| Phạm vi đo | 40m |
| Chất liệu ăng-ten | 304L+PTFE, 316L+PTFE (tùy chọn) |
| Loại ăng-ten | Ăng-ten thấu kính |
| Lấy mẫu tín hiệu phản xạ | 100 lần/s |
| Nhiệt độ môi chất | -40~+120℃, -40~+260℃ |
| Áp suất môi chất | -0.1~2.0MPa |
| Kết nối môi chất | Mặt bích, giá đỡ (tùy chọn) |
| Giao diện điện | M20×1.5, ½" NPT |
| Đầu ra tín hiệu | 4...20mA/HART (hai/bốn dây) /RS485/Modbus... |
| Nguồn cấp | 24VDC (hai dây, bốn dây) |
| Cấp chống cháy nổ | Exia II CT6, Exd II CT6 |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
Lưu ý: Sản phẩm có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu cụ thể của người dùng.
Liên quan đến cảm biến đo mức radar 26GHz NYRD-TJ Hình ảnh
![]()
![]()
![]()