|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYING |
| Số mẫu: | NYRD-SL |
| MOQ: | 1 phần trăm |
| giá bán: | $128~$860/pc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 1000 chiếc mỗi tháng |
Máy phát radar đo mức 4-20mA Thép không gỉ chính xác cao 26GHz Cảm biến đo mức chất lỏng có đầu ra 4-20mA
Máy phát radar đo mức 26GHzNguyên lý hoạt động
Ăng-ten định vị vật thể của radar phát ra một xung vi sóng hẹp được truyền xuống qua ăng-ten. Sau khi sóng xung chạm vào bề mặt của môi trường đo, nó sẽ phản xạ trở lại và được hệ thống ăng-ten thu nhận lại. Tín hiệu được truyền đến bộ phận mạch điện tử và tự động chuyển đổi thành tín hiệu đo mức vật thể (Vì xung di chuyển rất nhanh, thời gian để sóng điện từ đến đích và dội lại bộ thu gần như tức thời).
![]()
Điểm tham chiếu đo: Mặt đáy ren hoặc mặt bích làm kín.
Lưu ý: Khi sử dụng máy phát radar đo mức, hãy đảm bảo rằng mức cao nhất không đi vào vùng mù đo (vùng D trong hình).
Đặc điểm thiết kế máy phát radar đo mức 26GHz
Máy phát radar đo mức 26GHzThông số kỹ thuật
| Mã sản phẩm | NYRD-SL |
| Ứng dụng điển hình | Cống, hồ chứa, sông, hồ, vùng nước nông, v.v. |
| Chất liệu ăng-ten | PTFE, 304, 316, PP, PFA |
| Loại ăng-ten | Ăng-ten kèn |
| Phạm vi đo | 30m, 80m (tùy chọn) |
| Độ chính xác đo | ±3mm |
| Nguồn cấp | 24VDC (2 dây, 4 dây) |
| Nhiệt độ môi trường | -40~+80℃ |
| Kết nối quy trình | Ren, mặt bích (tùy chọn) |
| Áp suất quy trình | -0.1~2.0MPa |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Cấp chống cháy nổ | Exia II CT6 (tùy chọn) |
| Đầu ra tín hiệu | 4...20mA/HART/RS485/Modbus... |
| Giao diện điện | M20*1.5, ½" NPT |
Lưu ý: Sản phẩm có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu cụ thể của người dùng.
Máy phát radar đo mức 26GHz Liên quan Hình ảnh
![]()
![]()
![]()