|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYING |
| Số mẫu: | NYRD809 |
| MOQ: | 1 phần trăm |
| giá bán: | $160~$380/pc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 1000 chiếc mỗi tháng |
Máy đo mức radar thông minh NYRD809 Cảm biến radar đo mức 26GHz IP67 Bộ phát radar đo mức cho chất rắn và hạt
Bộ phát radar đo mức NYRD809 Mô tả sản phẩm
Bộ phát radar đo mức NYRD809 là thiết bị đo mức radar tần số cao 26GHz với khoảng cách đo tối đa là 35 mét. Ăng-ten được tối ưu hóa hơn nữa và bộ vi xử lý tốc độ cao mới có thể thực hiện phân tích và xử lý tín hiệu tốc độ cao hơn, do đó thiết bị có thể được sử dụng cho một số điều kiện đo lường phức tạp.
NYRD809 Bộ phát radar đo mức Nguyên lý hoạt động
Ăng-ten radar phát ra các xung vi sóng hẹp, được truyền xuống dưới qua ăng-ten. Sau khi sóng xung chạm vào bề mặt của môi chất được đo, nó sẽ phản xạ trở lại và được hệ thống ăng-ten thu nhận lại, tín hiệu được truyền đến bộ phận mạch điện tử và tự động chuyển đổi thành tín hiệu mức (vì tốc độ truyền xung cực nhanh, sóng điện từ đến mục tiêu và phản xạ trở lại bộ thu. Thời gian đi và về gần như tức thời).
Bộ phát radar đo mức NYRD809 Lĩnh vực ứng dụng
1. Nhà máy điện: Hồ chứa, nồi hơi, v.v.
2. Mỏ dầu: Bộ tách ba pha, bể lắng, bể nước thải, bể bùn khoan, v.v.
3. Hóa chất: Silo nguyên liệu, bể amoniac, bể chứa nhựa đường, v.v.
4. Luyện kim: Silo nguyên liệu, silo vật liệu phụ, v.v.
5. Thực phẩm: Bể chứa đường thô, v.v.
6. Dược phẩm: Bể chứa thuốc bắc, bộ tách, bể lên men, v.v.
7. Giấy: Silo nguyên liệu, tháp chứa, trống sấy, silo hóa chất, v.v.
8. Khác: Mỏ đá, mỏ than, bảo vệ môi trường và các ngành công nghiệp khác.
Bộ phát radar đo mức NYRD809 Thông số kỹ thuật
| Ứng dụng điển hình | Chất rắn, hạt và bụi mạnh |
| Vật liệu ăng-ten | PTFE, 316L (tùy chọn) |
| Loại ăng-ten | Ăng-ten kèn |
| Phạm vi đo | 35m |
| Độ chính xác đo | ±3mm |
| Nguồn cấp | 24VDC (2 dây, 4 dây) |
| Nhiệt độ quy trình | -40~+250℃ |
| Kết nối quy trình | Ren, mặt bích (tùy chọn) |
| Áp suất quy trình | -0.1~4.0MPa |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Cấp chống cháy nổ | Exia II CT6 |
| Đầu ra tín hiệu | 4...20mA/HART/RS485/Modbus... |
Lưu ý: Sản phẩm có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu cụ thể của người dùng.
Bộ phát radar đo mức NYRD809 Hình ảnh
![]()
![]()