|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYING |
| Số mẫu: | NYRD86 |
| MOQ: | 1 phần trăm |
| giá bán: | $150~$450/pc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 1000 chiếc mỗi tháng |
Máy phát mức radar tần số cao 4-20mA Hart 26GHz cho chất lỏng ăn mòn, có chứng nhận CE và IP67
Máy phát mức radar 26GHzMô tả sản phẩm
Máy phát mức radar NYRD86 là thiết bị đo mức radar tần số cao 26GHz với khoảng cách đo tối đa 80 mét. Ăng-ten được tối ưu hóa hơn, và bộ vi xử lý tốc độ cao mới có thể thực hiện phân tích và xử lý tín hiệu tốc độ cao hơn, do đó thiết bị có thể được sử dụng cho một số điều kiện đo phức tạp.
Máy phát mức radar 26GHzNguyên lý hoạt động
Ăng-ten của máy phát mức radar phát ra các xung vi sóng hẹp, được truyền xuống qua ăng-ten. Sau khi sóng xung chạm vào bề mặt của môi trường được đo, nó sẽ phản xạ trở lại và được hệ thống ăng-ten thu nhận lại, và tín hiệu được truyền đến bộ phận mạch điện tử và tự động chuyển đổi thành tín hiệu mức (vì tốc độ truyền xung cực nhanh, sóng điện từ chạm tới mục tiêu và phản xạ trở lại bộ thu. Thời gian để đi và về gần như tức thời).
Máy phát mức radar 26GHz Ứng dụng điển hình
1. Các loại chất lỏng (ăn mòn mạnh, hằng số điện môi thấp, khuấy, hơi nước, kết tinh, ngưng tụ, bùn, nhiệt độ và áp suất cao, v.v.)
2. Các loại bụi (bụi mạnh, bụi bay, bột xi măng, bột vôi, tro bay, kết tinh, v.v.)
3. Các loại chất rắn (ngũ cốc, sỏi, quặng sắt, than đá, v.v.)
Máy phát mức radar 26GHzThông số kỹ thuật
| Ứng dụng điển hình | Chất lỏng ăn mòn mạnh |
| Tần số truyền | 26GHz |
| Mô hình sản phẩm | NYRD86 |
| Loại ăng-ten | Loại que |
| Chất liệu ăng-ten | PTFE |
| Phạm vi đo | 20m |
| Độ chính xác đo | ±5mm |
| Nguồn cấp | 24VDC |
| Tín hiệu đầu ra | 4...20mA/HART/RS485/Modbus... |
| Nhiệt độ quy trình | -40~130℃ |
| Áp suất quy trình | -0.1~1.0MPa |
| Kết nối quy trình | Mặt bích |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Cấp chống cháy nổ | Exia II CT6 Ga, Exd II CT6 Gb |
Lưu ý: Sản phẩm có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu cụ thể của người dùng.
Máy phát mức radar 26GHz Hình ảnh
![]()
![]()