|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYING |
| Số mẫu: | NYRD900 |
| MOQ: | 1 phần trăm |
| giá bán: | $160~$580/pc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 1000 chiếc mỗi tháng |
Cảm biến đo mức radar tần số liên tục 80 GHz ren IP67, điều chế 120m
Cảm biến đo mức radar 80GHzTính năng thiết kế
1. Hiệu suất quá độ tốt: Dựa trên chip RF sóng milimet CMOS tự phát triển, để đạt được cấu trúc RF nhỏ gọn hơn, tỷ lệ tín hiệu trên nhiễu cao hơn.
2. Băng thông hoạt động 5GHz giúp sản phẩm có tỷ lệ độ phân giải đo và độ chính xác đo cao hơn
3. Đồng bộ: tạo ra dao động lưỡng cực dòng điện đồng bộ hoặc hiệu ứng tần số vi sai phi tuyến của tạo xung laser đồng bộ
4. Năng lượng thấp: Năng lượng photon sóng milimet chỉ vài millielectron volt, sẽ không có ion hóa tia X và phá hủy chất cần phát hiện, do đó không dễ dàng phá hủy chất cần phát hiện
5. Khả năng xuyên mạnh: Khả năng xuyên mạnh đối với các chất không phân cực. Nhiều vật liệu không phân cực phi kim loại hấp thụ ít tia trong dải này và do đó có thể được sử dụng để thăm dò cấu trúc bên trong của vật liệu. Ví dụ, gốm sứ / bìa cứng / sản phẩm nhựa / bọt xốp trong suốt với bức xạ điện từ dải này, và cũng có thể được sử dụng để giám sát an ninh sân bay / nhà ga, chẳng hạn như khám phá máy móc / chất nổ và ma túy, hoặc để phát hiện hàn bảng mạch.
Cảm biến đo mức radar 80GHz Thông số kỹ thuật
| Mô hình sản phẩm | NYRD900 |
| Tần số truyền | 76Hz-81Hz, độ rộng tần số quét FM 5GHz |
| Dạng anten | Anten thấu kính, anten thấu kính chống ăn mòn |
| Chất liệu anten | PTFE, 304+PTFE |
| Phạm vi đo | 0.08-150m |
| Độ chính xác đo | 0.05%-0.1% F.S |
| Nguồn cấp | 24VDC, 220VAC |
| Tín hiệu đầu ra | 4...20mA/HART/RS485/Modbus... |
| Nhiệt độ môi trường | -40~+130℃,-40~+260℃ (≥260℃ có thể tùy chỉnh) |
| Áp suất môi trường | -0.1~2.0MPa |
| Kết nối môi trường | Ren, mặt bích |
| Cấp bảo vệ | IP67, IP68 (tùy chọn) |
| Cấp chống cháy nổ | Exia II CT6 Ga, Exd II CT6 Gb |
Lưu ý: Sản phẩm có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu cụ thể của người dùng.
Cảm biến đo mức radar 80GHzHình ảnh
![]()
![]()