|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYING |
| Số mẫu: | NYRD900 |
| MOQ: | 1 phần trăm |
| giá bán: | $260~$380/pc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 1000 chiếc mỗi tháng |
Máy phát radar đo mức liên tục 80 GHz phát hiện mức không tiếp xúc cho mọi chất lỏng
80GHz Mô tả sản phẩm máy phát radar đo mức
Máy phát radar đo mức NYRD900 được sử dụng rộng rãi trong phát hiện mục tiêu từ xa, chụp ảnh từ xa, chụp ảnh đa phổ, điều kiện khói bụi dày đặc, v.v. Vì nó sử dụng băng tần sóng milimet có tần số cao hơn băng tần Ku, nó có thể phát hiện các mục tiêu nhỏ hơn và đạt được định vị chính xác hơn so với radar vi sóng, với độ phân giải cao hơn và bảo mật mạnh mẽ hơn.
80GHz Máy phát radar đo mức Tính năng thiết kế
1.Đồng bộ: tạo ra xung sốc lưỡng cực điều khiển dòng điện đồng bộ hoặc hiệu ứng tần số vi sai phi tuyến của xung laser đồng bộ
2.Năng lượng thấp: năng lượng photon sóng milimet chỉ có vài millielectron volt, sẽ không có sự ion hóa và phá hủy tia X đối với chất cần phát hiện, do đó không dễ dàng phá hủy chất cần phát hiện
3.Khả năng xuyên thấu mạnh: Khả năng xuyên thấu mạnh đối với các chất không phân cực. Nhiều vật liệu không kim loại không phân cực hấp thụ ít tia trong băng tần này và do đó, có thể được sử dụng để thăm dò cấu trúc bên trong của vật liệu. Ví dụ, gốm sứ / bìa cứng / sản phẩm nhựa / bọt xốp trong suốt với băng tần bức xạ điện từ này, và cũng có thể được sử dụng để giám sát an ninh sân bay / nhà ga, chẳng hạn như khám phá máy móc / chất nổ và ma túy, hoặc để phát hiện hàn bảng mạch.
4.Dễ dàng bị hấp thụ bởi các phân tử phân cực: băng tần này có ít tán xạ trong các chất không đồng nhất, và có thể phát hiện và đo hàm lượng hơi nước. Bạn cũng có thể nghiên cứu thành phần vật liệu hoặc thực hiện kiểm soát chất lượng bằng cách phân tích các đặc điểm của chúng.
5.Phạm vi đo lớn, vùng mù nhỏ. Phạm vi tối đa có thể đạt tới 120m, và vùng mù có thể đạt tới 8cm.
80GHz Máy phát radar đo mức Thông số kỹ thuật
| Ứng dụng điển hình |
1.Góc phát sóng điện từ nhỏ hơn 3 độ, phù hợp với không gian hẹp hoặc đo ống dẫn sóng; 2.Phù hợp với bể lớn (150m) và bể nhỏ (vùng mù nhỏ); 3.Đo mức vệ sinh có độ chính xác cao; 4.Các trường hợp có điều kiện quy trình phức tạp (trộn, thanh gia nhiệt, thang, mái nổi, bụi dày đặc, hơi mạnh, v.v.) |
| Tần số truyền | 76Hz-81Hz, băng thông quét tần số FM 5GHz |
| Dạng anten | Anten thấu kính, anten thấu kính chống ăn mòn |
| Vật liệu anten | PTFE, 304+PTFE |
| Phạm vi đo | 0.08-150m |
| Độ chính xác đo | 0.05%-0.1% F.S |
| Nguồn cấp | 24VDC, 220VAC |
| Đầu ra tín hiệu | 4...20mA/HART/RS485/Modbus... |
| Nhiệt độ quy trình | -40~+130℃,-40~+260℃ (≥260℃ có thể tùy chỉnh) |
| Áp suất quy trình | -0.1~2.0MPa |
| Kết nối quy trình | Ren, Mặt bích, Kẹp vệ sinh (tùy chọn) |
| Cấp bảo vệ | IP67, IP68 (tùy chọn) |
| Cấp chống cháy nổ | Exia II CT6 Ga, Exd II CT6 Gb |
Lưu ý: Sản phẩm có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu cụ thể của người dùng.
80GHz Máy phát radar đo mức Hình ảnh
![]()
![]()