|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYING |
| Số mẫu: | NYRD900 |
| MOQ: | 1 phần trăm |
| giá bán: | $260~$380/pc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 1000 chiếc mỗi tháng |
Máy phát radar đo mức NYRD900 80GHz chống ăn mòn và chống cháy nổ cho điều kiện bụi bẩn có báo cáo CE và IP67
NYRD900 80GHzChống ăn mòn và chống cháy nổMô tả sản phẩm máy phát radar đo mức
Máy phát radar đo mức NYRD900 được sử dụng rộng rãi trong phát hiện mục tiêu từ xa, chụp ảnh từ xa, chụp ảnh đa phổ, điều kiện khói bụi mạnh, v.v. Vì nó sử dụng dải sóng milimet với tần số cao hơn dải Ku, nó có thể phát hiện các mục tiêu nhỏ hơn và đạt được định vị chính xác hơn so với radar vi sóng, với độ phân giải cao hơn và bảo mật mạnh hơn.
NYRD900 80GHzChống ăn mòn và chống cháy nổMáy phát radar đo mứcTính năng thiết kế
1. Hiệu suất thoáng qua tốt: Dựa trên chip RF sóng milimet CMOS tự phát triển, để đạt được cấu trúc RF nhỏ gọn hơn, tỷ lệ tín hiệu trên nhiễu cao hơn.
2. Băng thông hoạt động 5GHz giúp sản phẩm có tỷ lệ phân giải đo và độ chính xác đo cao hơn
3. Đồng bộ: tạo ra dao động lưỡng cực do dòng điện điều khiển đồng bộ hoặc hiệu ứng tần số vi sai phi tuyến của tạo xung laser đồng bộ
4. Năng lượng thấp: năng lượng photon sóng milimet chỉ có vài millielectron volt, sẽ không có ion hóa tia X và phá hủy chất cần phát hiện, do đó không dễ phá hủy chất cần phát hiện
5. Khả năng xuyên thấu mạnh: Khả năng xuyên thấu mạnh đối với các chất không phân cực. Nhiều vật liệu không phân cực phi kim loại hấp thụ ít tia trong dải này và do đó, có thể được sử dụng để thăm dò cấu trúc bên trong của vật liệu. Ví dụ, gốm / bìa cứng / sản phẩm nhựa / bọt xốp trong suốt với dải bức xạ điện từ này, và cũng có thể được sử dụng để giám sát an ninh sân bay / nhà ga, chẳng hạn như khám phá máy móc / chất nổ và ma túy, hoặc để phát hiện hàn bảng mạch.
NYRD900 80GHzChống ăn mòn và chống cháy nổMáy phát radar đo mứcỨng dụng điển hình
1. Thích hợp cho việc đo không gian hẹp hoặc ống dẫn sóng
2. Áp dụng cho bể siêu lớn (150m) và bể nhỏ
3. Đo lường có độ chính xác cao, cấp vệ sinh cao
4. Các trường hợp có điều kiện quy trình phức tạp (khuấy, thanh gia nhiệt, thang, mái nổi, bụi mạnh, hơi mạnh, v.v.)
NYRD900 80GHzChống ăn mòn và chống cháy nổMáy phát radar đo mức Thông số kỹ thuật
| Mô hình sản phẩm | NYRD900 |
| Tần số truyền | 76Hz-81Hz, độ rộng quét tần số FM 5GHz |
| Dạng ăng ten | Ăng ten thấu kính, ăng ten thấu kính chống ăn mòn |
| Chất liệu ăng ten | PTFE, 304+PTFE |
| Phạm vi đo | 0.08-150m |
| Độ chính xác đo | 0.05%-0.1% F.S |
| Nguồn điện | 24VDC, 220VAC |
| Đầu ra tín hiệu | 4...20mA/HART/RS485/Modbus... |
| Nhiệt độ quy trình | -40~+130℃,-40~+260℃ (≥260℃ có thể tùy chỉnh) |
| Áp suất quy trình | -0.1~2.0MPa |
| Kết nối quy trình | Ren, mặt bích |
| Lớp bảo vệ | IP67, IP68 (tùy chọn) |
| Cấp chống cháy nổ | Exia II CT6 Ga, Exd II CT6 Gb |
Lưu ý: Sản phẩm có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu cụ thể của người dùng.
NYRD900 80GHzChống ăn mòn và chống cháy nổMáy phát radar đo mứcHình ảnh
![]()
![]()