|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYING |
| Số mẫu: | NYRD900 |
| MOQ: | 1 phần trăm |
| giá bán: | $280~$580/pc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 1000 chiếc mỗi tháng |
Máy đo mức radar 80GHz RS485 với độ chính xác cao
Mô tả sản phẩm máy đo mức radar 80GHz NYRD900
Máy đo mức radar NYRD900, sử dụng dải sóng milimet có tần số cao hơn radar băng tần Ku, cung cấp khả năng chụp ảnh tầm xa trong điều kiện phát hiện mục tiêu tầm xa, khói và bụi mạnh, chụp ảnh đa phổ có ứng dụng quan trọng, và có thể phát hiện các mục tiêu nhỏ hơn và đạt được định vị chính xác hơn radar vi sóng, với độ phân giải cao hơn và bảo mật mạnh hơn.
80GHzTính năng thiết kế máy đo mức radar NYRD900
1. Hiệu suất quá độ tốt: Dựa trên chip RF sóng milimet COMS tự phát triển. Đây là nghiên cứu và phát triển độc lập, có phần mềm độc lập, chip độc lập.
2. Góc chùm nhỏ, kích thước ăng-ten nhỏ và dễ lắp đặt: góc chùm càng nhỏ, ảnh hưởng đến dự án đo càng ít, giúp cải thiện đáng kể độ tin cậy và độ chính xác của phép đo.
3. Năng lượng thấp: Không dễ phá hủy chất cần kiểm tra.
4. Phạm vi đo lớn và vùng mù nhỏ: Kết quả tốt cũng có thể thu được cho phép đo nhỏ.
5. Khả năng xuyên thấu mạnh: Có thể dùng để phát hiện cấu trúc bên trong vật liệu.
80GHzMức radar NYRD900Máy phátThông số kỹ thuật
| Ứng dụng điển hình |
1. Góc phát sóng điện từ nhỏ hơn 3 độ, phù hợp với không gian hẹp hoặc đo ống dẫn sóng; 2. Phù hợp cho các bể lớn (150m) và bể nhỏ (vùng mù nhỏ); 3. Đo mức vệ sinh cao và độ chính xác cao; 4. Các trường hợp có điều kiện quy trình phức tạp (khuấy, thanh gia nhiệt, thang, mái nổi, bụi mạnh, hơi mạnh, v.v.) |
| Tần số truyền | 76Hz-81Hz, băng thông tần số quét FM 5GHz |
| Dạng ăng-ten | Ăng-ten thấu kính, ăng-ten thấu kính chống ăn mòn |
| Chất liệu ăng-ten | PTFE, 304+PTFE |
| Phạm vi đo | 0.08-150m |
| Độ chính xác đo | 0.05%-0.1% F.S |
| Nguồn cấp | 24VDC, 220VAC |
| Đầu ra tín hiệu | 4...20mA/HART/RS485/Modbus... |
| Nhiệt độ quy trình | -40~+130℃,-40~+260℃ (≥260℃ có thể tùy chỉnh) |
| Áp suất quy trình | -0.1~2.0MPa |
| Kết nối quy trình | Ren, mặt bích |
| Cấp bảo vệ | IP67, IP68 (tùy chọn) |
| Cấp chống cháy nổ | Exia II CT6 Ga, Exd II CT6 Gb |
Lưu ý: Sản phẩm có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu cụ thể của người dùng.
Hình ảnh máy đo mức radar 80GHz NYRD900
![]()
![]()