|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYING |
| Số mẫu: | NYRD-901 |
| MOQ: | 1 miếng |
| giá bán: | 95$~150$/ PCS |
| Khả năng cung cấp: | 1000 chiếc/tháng trước |
Máy phát cảm biến đo mức nước radar loại Modbus Rs485
Máy đo mức nước radar NYRD-901
Sản phẩm radar FMCW sóng điều tần NYRD901 (còn gọi là radar sóng milimet) có ứng dụng quan trọng trong phát hiện mục tiêu từ xa, chụp ảnh từ xa, chụp ảnh đa phổ, v.v. Trong môi trường khói bụi dày đặc, vì nó sử dụng dải sóng milimet có tần số cao hơn radar băng tần Ku. Nó có thể phát hiện các mục tiêu nhỏ hơn radar vi sóng và đạt được định vị chính xác hơn, với độ phân giải cao hơn và tính bảo mật mạnh mẽ hơn.
Thông số kỹ thuật máy đo mức nước radar NYRD-901
| Ứng dụng điển hình | nước, chất lỏng |
| Phạm vi đo | 5m, 10m, 15m, 20m |
| Nguồn cấp | 24VDC(22V~30V) |
| Tín hiệu đầu ra | 4...20mA/RS485/Modbus.. |
| Nhiệt độ môi trường | -20°C~+70°C |
| Áp suất quy trình | -0.1~1.0Mpa |
| Phương pháp kết nối | Ren |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
Lưu ý: Sản phẩm có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu của khách hàng!
Chứng nhận máy đo mức nước radar NYRD-901
![]()
Điều kiện làm việc của máy đo mức nước radar NYRD-901
![]()