|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYINGJIAYE |
| Số mẫu: | NYSP |
| MOQ: | 1 CÁI |
| giá bán: | $504.3/pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 1000 chiếc / tháng |
NYSP RF Tối kháng bụi bay PTFE Level Meter
NYSP Nguyên tắc làm việc của máy đo mức độ tiếp cận RF
Máy đo mức độ tiếp nhận RF là một sản phẩm đo mức liên tục dựa trên nguyên tắc tiếp nhận RF. Sản phẩm có lợi thế ổn định cao, độ nhạy cao và ứng dụng rộng.So với máy đo nồng độ dung lượng truyền thống, thiết kế mô-đun có thể được sử dụng để thiết lập dụng cụ một cách đơn giản và thuận tiện. Một khi thiết lập được hoàn thành, nó có thể được sử dụng bình thường và không cần bảo trì suốt đời.Nó cho phép người dùng trực quan hiểu hoạt động của thiết bị và kịp thời giải quyết các vấn đềNó cũng an toàn và đáng tin cậy trong các trường hợp công nghiệp phức tạp.
Công nghệ đo độ dẫn RF là một công nghệ đo cấp có lợi thế độc đáo.Các kỹ thuật dẫn RF thêm một mạch bảo vệ ổ đĩa và mạch máy trượt vào đơn vị điện tử, cho phép đo lường độc lập của trở kháng và điện dung.Các định luật vật lý tính toán rằng trở kháng của bất kỳ hệ thống treo và điện dung kháng của bất kỳ hệ thống treo là bằng nhau, do đó, hiệu ứng treo có thể được đo bằng sự thay đổi pha của mạch dao động và loại bỏ khỏi tổng đầu ra.
Các đầu dò của máy đo độ dẫn RF được lắp đặt trong bể lưu trữ và tín hiệu RF gây ra bởi sự thay đổi tiềm năng điện được thu được thông qua đầu dò.Vỏ ổ thăm dò ngăn chặn dòng RF được chuyển hướng thông qua vật liệu treo để tạo thành một vòng, do đó đảm bảo độ chính xác của các phép đo.
|
Ứng dụng điển hình |
Lỏng, bụi, nhiệt độ cao cực cao cách nhiệt rắn |
| Mô hình sản phẩm |
NYSP |
| Loại ăng ten | Cáp linh hoạt, thanh cứng |
| Vật liệu ăng-ten | PTFE, 304, 316 |
| Phạm vi đo | 0 ~ 20m (hàng trăm mét có thể được đo cho giếng sâu, tùy chỉnh) |
| Measurement Accuracy (Chính xác đo lường) | 0.05%~0.1%F. S |
| Cung cấp điện | 24VDC |
| Khả năng phát tín hiệu | 4...20mA/HART/RS485/Modbus... |
| Nhiệt độ quá trình | -40~+130°C,-100~+200°C |
| Áp lực quá trình | -0,1 ∼4,0MPa |
| Kết nối quy trình | Sợi, sợi vòm (không cần thiết) |
| Giao diện điện | M20 × 1.5, 1⁄2 "NPT |
| Mức độ bảo vệ | IP65, IP67, IP68 (tùy chọn) |
| Mức độ chống nổ | Exia II CT6 Ga, Exd II CT6 Gb (xem giấy chứng nhận chi tiết) |
Lưu ý: Các sản phẩm có thể được tùy chỉnh và thiết kế theo yêu cầu cụ thể của người dùng!
NYSP Các tính năng thiết kế của đồng hồ mức độ tiếp cận RF
Vật liệu chống treo độc đáo điều khiển thiết kế mạch chắn, có thể cải thiện khả năng của vật liệu chống treo.
Phạm vi điện. 13 ~ 35vdc
Nhiệt độ quá trình thăm dò thích nghi. - 100 °C ~ 800 °C
Không có phép đo mù có thể được áp dụng cho các phép đo ngang của 12 cm hoặc thậm chí một vài cm
Phạm vi đo tối đa có thể là hàng trăm mét hoặc thậm chí hàng trăm mét
Việc đo giao diện của vật liệu nhớt là lợi thế lớn nhất của thiết bị
Sản lượng ổn định và đáng tin cậy, chống lại bột, thô, hơi nước, tinh thể, sáp chìm
Không bảo trì, không di chuyển các bộ phận, không dễ mặc các bộ phận, không thường xuyên làm sạch, bảo trì và gỡ lỗi