|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYINGJIAYE |
| Số mẫu: | NYSP-M |
| MOQ: | 1 CÁI |
| giá bán: | $503.418/pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 1000 chiếc / tháng |
RF Admittance Viscous Materials Interface Measurement Level Meter (Đường đo mức độ RF)
Nguyên tắc làm việc của máy đo mức độ tiếp cận RF
Mức độ bao gồm RF là một sản phẩm đo mức liên tục dựa trên nguyên tắc bao gồm RF. Sản phẩm này có lợi thế ổn định cao, độ nhạy cao và ứng dụng rộng.So với giai đoạn tụ điện thông thường, nó sử dụng một thiết kế mô-đun và có thể dễ dàng thiết lập các dụng cụ. Sau khi cấu hình hoàn thành, nó có thể được sử dụng bình thường và có thể được duy trì suốt đời.Nó sử dụng nhà để hình dung các hoạt động và giải quyết các vấn đề một cách kịp thờiNó cũng an toàn và đáng tin cậy trong môi trường công nghiệp phức tạp.
Công nghệ đo độ dẫn RF là một công nghệ đo cấp có lợi thế độc đáo.Các kỹ thuật dẫn RF thêm một mạch bảo vệ ổ đĩa và mạch máy trượt vào đơn vị điện tử, cho phép đo lường độc lập của trở kháng và điện dung.Các định luật vật lý tính toán rằng trở kháng của bất kỳ hệ thống treo và điện dung kháng của bất kỳ hệ thống treo là bằng nhau, do đó, hiệu ứng treo có thể được đo bằng sự thay đổi pha của mạch dao động và loại bỏ khỏi tổng đầu ra.
Các đầu dò của máy đo độ dẫn RF được lắp đặt trong bể lưu trữ và tín hiệu RF gây ra bởi sự thay đổi tiềm năng điện được thu được thông qua đầu dò.Vỏ ổ thăm dò ngăn chặn dòng RF được chuyển hướng thông qua vật liệu treo để tạo thành một vòng, do đó đảm bảo độ chính xác của các phép đo.
|
Ứng dụng điển hình |
Lỏng, bụi, rắn,Giao diện vật liệu nhớt |
| Mô hình sản phẩm |
NYSP-M |
| Loại ăng ten | Cáp linh hoạt, cáp linh hoạt cách nhiệt,cây cứng |
| Vật liệu ăng-ten | PTFE, 304, 316 |
| Phạm vi đo | 0 ~ 20m (hàng trăm mét có thể được đo cho giếng sâu, tùy chỉnh) |
| Measurement Accuracy (Chính xác đo lường) | 0.05%~0.1%F. S |
| Cung cấp điện | 24VDC |
| Khả năng phát tín hiệu | 4...20mA/HART/RS485/Modbus... |
| Nhiệt độ quá trình | -40~+130°C |
| Áp lực quá trình | -0,1 ∼4,0MPa |
| Kết nối quy trình | Sợi, sợi vòm (không cần thiết) |
| Giao diện điện | M20 × 1.5, 1⁄2 "NPT |
| Mức độ bảo vệ | IP65, IP67, IP68 (tùy chọn) |
| Mức độ chống nổ | Exia II CT6 Ga, Exd II CT6 Gb (xem giấy chứng nhận chi tiết) |
Lưu ý: Các sản phẩm có thể được tùy chỉnh và thiết kế theo yêu cầu cụ thể của người dùng!
Các tính năng thiết kế của đồng hồ mức độ tiếp cận RF
Vật liệu chống treo độc đáo điều khiển thiết kế mạch chắn, cải thiện khả năng của vật liệu chống treo.
Phạm vi điện. 13 ~ 35vdc
Nhiệt độ quá trình thăm dò thích nghi. - 100 °C ~ 800 °C
Các phép đo góc chết không thể được áp dụng cho các phép đo ngang của 12 cm hoặc thậm chí một vài cm
Phạm vi đo tối đa có thể là hàng trăm mét hoặc thậm chí hàng trăm mét
Việc đo giao diện của vật liệu nhớt là lợi thế lớn nhất của thiết bị
Sản lượng ổn định và đáng tin cậy, chống lại bột, thô, hơi nước, tinh thể, sáp chìm
Không bảo trì, không di chuyển các bộ phận, không dễ mặc các bộ phận, không thường xuyên làm sạch, bảo trì và gỡ lỗi