|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYINGJIAYE |
| Số mẫu: | NYSP-M |
| MOQ: | 1 CÁI |
| giá bán: | $503.418/pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 1000 chiếc / tháng |
Không có phép đo vùng chết Phạm vi nhận RF Máy đo mức độ chính xác cao
Nguyên tắc làm việc của máy đo mức độ tiếp cận RF
Mức ghi RF là một sản phẩm đo ngang liên tục dựa trên nguyên tắc tiếp nhận RF. Sản phẩm này có độ ổn định cao, độ nhạy cao và các lợi thế được sử dụng rộng rãi.So với mức điện tụ truyền thống, nó sử dụng một thiết kế mô-đun có thể dễ dàng và dễ dàng thiết lập các dụng cụ. Sau khi cài đặt hoàn thành, nó có thể được sử dụng bình thường và có thể được duy trì suốt đời.Nó sử dụng các hộ gia đình để hình dung các hoạt động và giải quyết các vấn đề trong thời gianNó cũng an toàn và đáng tin cậy trong môi trường công nghiệp phức tạp.
Công nghệ đo dẫn RF là một công nghệ đo ngang với những lợi thế độc đáo.công nghệ dẫn RF thêm mạch bảo vệ lái xe và mạch cắt trong đơn vị electron, có thể tự đo điện trở và điện dung kháng cự. Theo tính toán luật pháp vật lý,bất kỳ treo của trở kháng và điện tụ kháng của bất kỳ treo là bằng, do đó, hiệu ứng của treo có thể được đo bằng sự thay đổi pha của mạch dao động và loại bỏ khỏi tổng đầu ra.
Máy dò của thiết bị dẫn RF được lắp đặt trong một bể lưu trữ và tín hiệu RF do sự thay đổi tiềm năng được thu được thông qua máy dò.Khung ổ đĩa của đầu dò có thể ngăn chặn dòng RF từ quay qua vật liệu treo để tạo thành một vòng, do đó đảm bảo độ chính xác của các phép đo.
|
Ứng dụng điển hình |
Lỏng, bụi, rắn |
| Mô hình sản phẩm |
NYSP-M |
| Loại ăng ten | Cáp linh hoạt, cáp linh hoạt cách nhiệt, cáp linh hoạt không cách nhiệt, thanh cứng |
| Vật liệu ăng-ten | PTFE, 304, 316 |
| Phạm vi đo | 3m, 20m (hàng trăm mét có thể được đo cho giếng sâu, tùy chỉnh) |
| Measurement Accuracy (Chính xác đo lường) | 0.05%~0.1%F. S |
| Cung cấp điện | 24VDC |
| Khả năng phát tín hiệu | 4...20mA/HART/RS485/Modbus... |
| Nhiệt độ quá trình | -40~+130°C |
| Áp lực quá trình | -0,1 ∼4,0MPa |
| Kết nối quy trình | Sợi, sợi vòm (không cần thiết) |
| Giao diện điện | M20 × 1.5, 1⁄2 "NPT |
| Mức độ bảo vệ | IP65, IP67, IP68 (tùy chọn) |
| Mức độ chống nổ | Exia II CT6 Ga, Exd II CT6 Gb (xem giấy chứng nhận chi tiết) |
Lưu ý: Các sản phẩm có thể được tùy chỉnh và thiết kế theo yêu cầu cụ thể của người dùng!
Các tính năng thiết kế của đồng hồ mức độ tiếp cận RF
Thiết kế mạch bảo vệ vật liệu chống treo độc đáo cải thiện khả năng ngăn chặn vật liệu treo.
Phạm vi điện. 13 ~ 35VDC
Nhiệt độ quá trình thăm dò thích nghi. -100 °C ~ 800 °C
Không có phép đo góc chết có thể được áp dụng cho một giá trị đo ngang 12 cm hoặc thậm chí một vài cm
Phạm vi đo tối đa có thể đạt hàng trăm mét hoặc thậm chí hàng trăm mét
Việc đo giao diện của vật liệu dính là lợi thế lớn nhất của các dụng cụ
Khả năng sản xuất ổn định và đáng tin cậy, chống bột, thô, hơi nước, tinh thể và tản wax
Không bảo trì, không có bộ phận tập thể dục, không dễ mặc, không có việc làm sạch thường xuyên, bảo trì và gỡ lỗi