|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYINGJIAYE |
| Số mẫu: | NYRD701 |
| MOQ: | 1 CÁI |
| giá bán: | $505.653/pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 1000 chiếc / tháng |
NYRD701 1.8G Cable Antenna Guided Wave Radar Level Meter
NYRD701 1.8GNguyên tắc làm việc của máy đo độ cao sóng dẫn đường radar
Các xung sóng vi sóng tần số cao được gửi bởi radar sóng hướng dẫn lan truyền dọc theo thành phần phát hiện (cáp thép hoặc thanh thép).một sự thay đổi đột ngột trong hằng số dielectric gây phản xạKhoảng thời gian giữa xung được truyền và xung được phản xạ tỷ lệ thuận với khoảng cách của môi trường đo.
|
Ứng dụng điển hình |
Chất lỏng ăn mòn nhẹ |
| Mô hình sản phẩm | NYRD701 |
| Loại ăng ten | Loại cáp |
| Vật liệu ăng-ten | PTFE, 304, 316 |
| Xét mẫu âm vang | 55 lần/s |
| Phạm vi đo | 0 ~ 30m |
| Measurement Accuracy (Chính xác đo lường) | 0.05%~0.1%F. S |
| Cung cấp điện | 24VDC (hai dây, bốn dây), 220VAC |
| Khả năng phát tín hiệu | 4...20mA/HART/RS485/Modbus... |
| Nhiệt độ quá trình | - 40 ~ + 130 °C |
| Áp lực quá trình | - 0,1 ~ 2.0MPa |
| Kết nối quy trình | sợi, niềng, vít, kẹp (không cần thiết) |
| Giao diện điện | M20 × 1.5, 1⁄2 "NPT |
| Mức độ bảo vệ | IP65, IP67, IP68 (tùy chọn) |
| Mức độ chống nổ | Exia II CT6 Ga, Exd II CT6 Gb (xem giấy chứng nhận chi tiết) |
Lưu ý: Các sản phẩm có thể được tùy chỉnh và thiết kế theo yêu cầu cụ thể của người dùng!
NYRD701 1.8GTính năng thiết kế máy đo mực sóng dẫn đường radar
◎ Máy đo độ cao của radar sóng hướng dẫn sử dụng công nghệ xử lý vi sóng tiên tiến và công nghệ xử lý âm vang Echo Discovery độc đáo.độ chính xác đo là cao và đo chính xác hơnĐồng thời, radar sóng hướng dẫn chống dính và không bị ảnh hưởng bởi môi trường bên ngoài như nhiệt độ trung bình và dính.
◎ Các chế độ kết nối quy trình khác nhau và các loại thành phần phát hiện làm cho đồng hồ đo độ radar sóng dẫn đường 70X phù hợp với các điều kiện và ứng dụng làm việc phức tạp khác nhau.Như nhiệt độ cao, áp suất cao và phương tiện điện tĩnh điện thấp.
◎ Nó áp dụng chế độ hoạt động xung, với sức mạnh phát thải cực kỳ thấp, và có thể được cài đặt trong các thùng chứa kim loại và phi kim loại khác nhau, mà không gây hại cho cơ thể con người và môi trường.