|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYINGJIAYE |
| Số mẫu: | NYRD809 |
| MOQ: | 1 CÁI |
| giá bán: | $679.347/pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 1000 chiếc / tháng |
26G Radar Level Meter NYRD809 Khu mù nhỏ tần số cao
Nguyên tắc làm việc của máy đo mức độ radar 26G
Ống sóng ở mức radar truyền xung sóng vi sóng hẹp, được truyền xuống qua Ống sóng. Khi sóng xung chạm vào bề mặt của môi trường đo,nó được phản xạ trở lại và được nhận bởi hệ thống ăng-ten một lần nữaCác tín hiệu được truyền đến phần mạch điện tử và tự động chuyển đổi thành một tín hiệu mức (vì tốc độ lan truyền xung là cực kỳ nhanh,thời gian cần thiết để sóng điện từ đạt đến mục tiêu và trở lại máy thu sau khi phản xạ gần như tức thời).
Phẳng điểm đo: bề mặt dưới của sợi hoặc bề mặt niêm phong của miếng kẹp.
Lưu ý: Khi sử dụng bộ đếm độ cao radar, phải đảm bảo rằng mức cao nhất không thể đi vào khu vực mù (vùng được hiển thị ở D trong hình).
26G Radar Level Meter Các thông số kỹ thuật
|
Các ứng dụng điển hình |
Các chất rắn khác nhau (thóc, sỏi, quặng sắt, than, v.v.) |
| Mô hình sản phẩm | NYRD809 |
|
Loại ăng ten |
Loại thanh, loại giọt nước, loại tấm phẳng, loại sừng, loại bề mặt đánh bóng, loại ống kính |
| Vật liệu ăng-ten | PTFE, 304, 316, PP, PFA |
| Phạm vi đo | 10m, 20m, 30m, 35m, 40m, 80m |
| Measurement Accuracy (Chính xác đo lường) | 0.05% ~ 0.1% F. S |
| Cung cấp điện | 24VDC (hai dây, bốn dây), 220VAC |
| Khả năng phát tín hiệu | 4... 20mA/HART/RS485/Modbus |
| Nhiệt độ quá trình | - 40 ~ + 1200 °C |
| Áp lực quá trình | - 0,1 ~ 2.0MPa |
| Kết nối quy trình | sợi, niêm phong, kẹp, kẹp vệ sinh (không cần thiết) |
| Giao diện điện | M20×1.5, 1/2"NPT |
| Mức độ bảo vệ | IP65, IP67, IP68 (tùy chọn) |
| Mức độ chống nổ | Exia II CT6 Ga, Exd II CT6 Gb (xem giấy chứng nhận chi tiết) |
Lưu ý: Các sản phẩm tùy chỉnh có thể được thiết kế theo yêu cầu cụ thể của người dùng!