|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYINGJIAYE |
| Số mẫu: | NYRD900 |
| MOQ: | 1 CÁI |
| giá bán: | $638.58 to $723.846/pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 1000 chiếc / tháng |
NYRD900 PTFE ăng-ten 80G Radar Level Meter Khoảng đo 0.08 - 150m
Nguyên tắc làm việc của máy đo mức độ radar 80G
Tần số NYRD900Sản phẩm radar FMCW sóng điều chế (còn được gọi là radar sóng milimet) có các ứng dụng quan trọng trong phát hiện mục tiêu từ xa, hình ảnh từ xa, hình ảnh đa phổ, v.v.Trong môi trường khói và bụi mạnh, bởi vì nó sử dụng băng tần sóng milimet với tần số cao hơn radar băng tần Ku. Nó có thể phát hiện tArget nhỏ hơn radar vi sóng và đạt được vị trí chính xác hơn, với độ phân giải cao hơn và bảo mật mạnh hơn.
Các thông số kỹ thuật của máy đo cấp độ radar 80G
|
Các ứng dụng điển hình |
góc phát sóng điện từ nhỏ hơn 3 °, phù hợp với phép đo trong không gian hẹp hoặc ống sóng dẫn đường |
| Áp dụng cho bể lưu trữ siêu lớn (150m) và bể lưu trữ nhỏ (khu vực mù nhỏ) | |
| Độ chính xác cao, mức độ vệ sinh cao và các dịp khác | |
| Các nơi có điều kiện quá trình phức tạp (trộn, thanh sưởi, thang, mái nổi, bụi mạnh, hơi nước mạnh, v.v.) | |
| Mô hình sản phẩm | NYRD900 |
| Tần số truyền | 76GHz~81GHz, tần số quét FM 5GHz |
| Hình dạng ăng-ten | Ống kính ăng-ten, ăng-ten kính chống ăn mòn |
| Vật liệu ăng-ten | PTFE, 304+PTFE |
| Phạm vi đo | 0.08 ~ 150m |
| Measurement Accuracy (Chính xác đo lường) | 0.05% ∙ 0.1% F.S. |
| Cung cấp điện | 24VDC,220VAC |
| Khả năng phát tín hiệu | 4... 20mA/HART/RS485/Modbus |
| Nhiệt độ quá trình | - 40 ~ + 130 °C, - 40 ~ + 260 °C (~ 260 °C có thể được tùy chỉnh) |
| Áp lực quá trình | -0,1 ∼ 2,0MPa |
| Kết nối quy trình | sợi, niêm phong, kẹp, kẹp vệ sinh (không cần thiết) |
| Mức độ bảo vệ | IP65, IP67, IP68 (tùy chọn) |
| Mức độ chống nổ | Exia II CT6 Ga, Exd II CT6 Gb (xem giấy chứng nhận chi tiết) |
Lưu ý: Thiết kế có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu cụ thể của người dùng!