|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYINGJIAYE |
| Số mẫu: | NYUHZ-FQ |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | $400~$500/pc |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 1000 chiếc / tháng |
Điều khiển đa điểm Magnetic Float Ball Level Gauge Range Wide Application
Nguyên tắc hoạt động củaĐiều khiển đa điểm Magnetic Float Ball Level Gauge Range Wide Application
Máy đo độ nổi từ loạt NYUHZ-FQ được thiết kế dựa trên nguyên tắc nổi và lực từ.Máy đo độ nổi từ tính được trang bị một hoặc nhiều công tắc sợi trong một ống dẫn không từ tính đóng, và sau đó ống được đi qua một hoặc nhiều quả bóng nổi rỗng với một nam châm vòng bên trong.Vòng tròn nổi từ tính tăng lên với chất lỏng hoặc giọt sẽ thúc đẩy quả bóng nổi để di chuyển lên và xuống cùng nhau, để có thể kéo vào hoặc ngắt kết nối công tắc trong ống không từ tính,và tín hiệu kháng tương ứng với mức độ chất lỏng được đầu ra và chuyển đổi thành một đầu ra tín hiệu tiêu chuẩn 4-20mA. Gửi tín hiệu chuyển đổi liên lạc mở (kết nối).
Tính năng thiết kếcủaĐiều khiển đa điểm Magnetic Float Ball Level Gauge Range Wide Application
◎ thiết kế tùy chỉnh, điều khiển đa điểm, phạm vi ứng dụng rộng
◎ Hiệu suất ổn định và đáng tin cậy, bảo vệ sét mạnh mẽ và chống nhiễu
◎ Nhiều hình dạng thăm dò, phù hợp với các điều kiện làm việc phức tạp khác nhau
◎ vật liệu quả bóng nổi khác nhau có thể được chọn theo mật độ trung bình khác nhau
Các thông số kỹ thuậtcủaĐiều khiển đa điểm Magnetic Float Ball Level Gauge Range Wide Application
| Ứng dụng điển hình | đo nồng độ chất lỏng, vv |
|
Mô hình sản phẩm |
NYUHZ-FQ |
| Vật liệu nổi | F4, PP,304,PTFE ((có thể chọn) |
| Chiều dài thanh thăm dò | 200 ~ 6000mm ((có thể được tùy chỉnh) |
| nhiệt độ môi trường xung quanh | -40~80°C |
| Nhiệt độ quá trình | -40~+130°C |
| Áp lực quá trình | -0,1 ~ 2,0Mpa |
| Kết nối quy trình | Ứng, sườn (có thể chọn) |
| Độ nhớt trung bình | ≤ 0,05Pa.S |
| Mật độ trung bình | 0.5 ~ 2.0g/cm3 |
| mức độ bảo vệ | IP65,IP67,IP68 (có thể chọn) |
| Thể loại chống nổ | Exd II CT6 Gb ((Xem giấy chứng nhận chi tiết) |
※ Lưu ý: Sản phẩm có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu cụ thể của người dùng.