|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYINGJIAYE |
| Số mẫu: | NYUHZ |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | 300-600 |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 800 chiếc mỗi tháng |
Chất lỏng nắp từ tính Mức độĐồng hồ Cấu trúc đơn giảnDễ đọclàm việcSbảng
Cấu trúc đơn giản và vững chắc hoạt động ổn định Magnetic Chất lỏng vòm Mức độNguyên tắc hoạt động của đồng hồ
Máy đo nồng độ chất lỏng từ tính có thể được áp dụng trong đo nồng độ chất lỏng của tháp, bể, khe cắm, bình hình cầu, nồi hơi và các thùng chứa khác.Nó được thiết kế để có hiệu suất kín cao và chống rò rỉNó phù hợp với các dịp nhiệt độ cao, áp suất cao và khả năng chống ăn mòn mạnh.
Magnetic Flap Liquid Level Meter có hai phần chính,một khoang với một quả bóng nổi được gọi là ống đo hoặc ống chính, và một bảng chỉ số.Vì vậy, quả bóng nổi chỉ ra mức trung bình trong ống đo sẽ đi lên và xuống cùng với mức độ trong bểQuả bóng nổi có một nam châm vĩnh viễn sẽ thu hút các cánh nắp màu từ tương ứng để xoay.Sau đó, giá trị thực tế của mức trung bình sẽ được hiển thị rõ ràng trong bảng chỉ báo, mọi người có thể đọc dễ dàng.
Magnetic Chất lỏng vòmĐồng hồTính năng sản phẩm
| Ứng dụng điển hình | Chất lỏng |
| Mô hình sản phẩm | NYUHZ |
| Phương pháp lắp đặt | Đặt bên, Đặt trên |
| Phạm vi đo | 0 ~ 6m ((Sets đơn) |
| Áp lực quá trình | -0,1 ~ 16Mpa |
| Đánh giá chính xác | -/+3mm, -/+5mm, -/+10mm (không cần thiết) |
| Nhiệt độ quá trình | -40°C~+450°C |
| Kết nối | Phân |
| Năng lượng cung cấp | 24VDC |
| Khả năng phát tín hiệu | 4-20 mA/HART/RS485/Modbus... |
| Mức độ bảo vệ | IP65, IP67, IP68 (tùy chọn) |
| Thể loại chống nổ | Exia II CT6 Ga, Exd II CT6 Gb (thông tin chi tiết trong giấy chứng nhận) |
![]()