|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYINGJIAYE |
| Số mẫu: | NYUHZ-FQ |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | $450 to $1700 /pcs |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 1000 chiếc / tháng trước |
Sợi Flange Magnetic Float Level Meter Bảo vệ sét chống can thiệp
Máy đo độ nổi từ loạt NYUHZ-FQ được thiết kế dựa trên nguyên tắc nổi và lực từ.Máy đo nồng độ chất lỏng bằng quả bóng ma thuật trong ống dẫn không từ tính kín không khí được trang bị một hoặc nhiều ống sậy khô, sau đó ống thông qua một hoặc nhiều lỗ và vòng trong của nam châm nổi bóng, vòng tròn từ nổi lên hoặc xuống với chất lỏng sẽ thúc đẩy bóng nổi di chuyển lên và xuống cùng nhau,để các ống dẫn không từ tính hút ống sậy hoặc ngắt kết nối hành động, Tín hiệu kháng cự đầu ra tương ứng với mức chất lỏng được chuyển đổi thành đầu ra tín hiệu tiêu chuẩn 4-20mA, và tín hiệu mở liên lạc (đóng chuyển tín hiệu) cũng có thể được phát ra.
Nguyên tắc hoạt động
Máy đo độ nổi từ loạt NYUHZ-FQ được thiết kế dựa trên nguyên tắc nổi và lực từ.Máy đo nồng độ chất lỏng bằng quả bóng ma thuật trong ống dẫn không từ tính kín không khí được trang bị một hoặc nhiều ống sậy khô, sau đó ống thông qua một hoặc nhiều lỗ và vòng trong của nam châm nổi bóng, vòng tròn từ nổi lên hoặc xuống với chất lỏng sẽ thúc đẩy bóng nổi di chuyển lên và xuống cùng nhau,để các ống dẫn không từ tính hút ống sậy hoặc ngắt kết nối hành động, Tín hiệu kháng cự đầu ra tương ứng với mức chất lỏng được chuyển đổi thành đầu ra tín hiệu tiêu chuẩn 4-20mA, và tín hiệu mở liên lạc (đóng chuyển tín hiệu) cũng có thể được phát ra.
Tính năng thiết kế
• Thiết kế tùy chỉnh, điều khiển đa điểm, phạm vi ứng dụng rộng;
•Cấu trúc đơn giản, cài đặt thuận tiện, chi phí bảo trì thấp;
•Hiệu suất ổn định và đáng tin cậy, bảo vệ sét, khả năng chống nhiễu;
• Một loạt các hình dạng thăm dò, phù hợp với nhiều điều kiện làm việc phức tạp;
•Các vật liệu nổi khác nhau có thể được lựa chọn theo mật độ khác nhau của môi trường.
Các thông số kỹ thuật
| Ứng dụng điển hình | đo mức độ chất lỏng, v.v. |
| Mô hình sản phẩm | NYUHZ-FQ |
| Vật liệu nổi | F4, PP,304,PTFE ((không cần thiết) |
| Chiều dài thanh | 200 ~ 6000mm ((Có thể được tùy chỉnh) |
| Nhiệt độ môi trường | -40~+80°C |
| Nhiệt độ quá trình | -40~+130C |
| Áp lực quá trình | -0,1 ~ 2,0MPa |
| Kết nối quy trình | Sợi, sườn (không cần thiết) |
| Độ nhớt trung bình | ≤ 0,05Pa·S |
| Mật độ trung bình | 0.5 ~ 2.0g/cm3 |
| Khả năng phát tín hiệu | 4-20mA, SPDT |
| Mức độ bảo vệ | IP65,IP67,IP68 |
| Thể loại chống nổ | Exd IICT6 Gb ((xem giấy chứng nhận) |
| www.china-nyjy.com | |
*Lưu ý: Sản phẩm có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu cụ thể của bạn!
Để biết thêm chi tiết về sản phẩm, vui lòng liên hệ với tôi!Cảm ơn anh.
Serena Jiang - Giám đốc bán hàng
Email: serena.jiang@china-yqyb.com
WhatsApp:15934851597