|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYINGJIAYE |
| Số mẫu: | NYUHZ |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | $450 to $1700 /pcs |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 1000 chiếc / tháng trước |
Đánh giá các trường hợp chống ăn mòn chất lỏng
Nguyên tắc hoạt động
Magnetic level gauge có thể được sử dụng cho tất cả các loại tháp, bể, bể, thùng hình cầu và nồi hơi và các thiết bị khác phát hiện mức trung bình.phòng ngừa rò rỉ và phù hợp với nhiệt độ cao, áp suất cao, chống ăn mòn các trường hợp.
Máy đo độ từ tính có một khoang để chứa quả bóng nổi (gọi là ống đo hoặc ống chính),được tạo thành từ một kết nối với thùng chứa thông qua một miếng lót hoặc kết nối thích hợp khácTheo nguyên tắc kết nối, với sự thay đổi của mức độ chất lỏng trong thùng chứa, trang trong khoang và mức độ chất lỏng trong thùng chứa là cùng chiều cao,vì vậy nó thúc đẩy quả bóng nổi trong khoang để di chuyển lên và xuống, và tăng và giảm với mức chất lỏng trong thùng chứa. tại thời điểm này, chúng ta không thể thấy mức chất lỏng, vì vậy một màn hình cột flip từ được cài đặt bên ngoài khoang.
Bóng nổi vào chất lỏng và là một phần của các biên giới lắp đặt kim châm vĩnh viễn thép, khi đo lường dao động mức độ chất lỏng của thùng chứa,ống của mực đo mực nổi từ tính ontology đang nâng, nổi trong nam châm vĩnh viễn bằng cách nối từ với một chỉ số cột từ, cột quay 180 ° lái xe màu đỏ, màu trắng, khi mức độ chất lỏng tăng, cột kép từ màu trắng sang màu đỏ,Khi nồng độ chất lỏng giảm, cột thay đổi từ màu đỏ sang màu trắng, và đường nối màu đỏ và màu trắng của chỉ số là chiều cao thực tế của mức chất lỏng bên trong thùng chứa,để đạt được một chỉ định rõ ràng về mức độ chất lỏng.
1.Venti plug
2. ống đo
3. Magnetic flip display
4. Magnetic flip cột
5. Trôi nổi
6.Clamp cố định
7. Biểu hiệu
8.Ventil thoát nước
9. ống thoát nước
10.Flanges kết nối
Tính năng thiết kế
◎Cấu trúc đơn giản, vững chắc và đáng tin cậy, hoạt động ổn định.
◎ Thang hiệu hiển thị trường là rõ ràng và bắt mắt và dễ đọc.
◎ Có thể đo lường và chỉ ra mức độ chất lỏng có chất ăn mòn, dễ cháy, độc hại, nhiệt độ cao, gây ô nhiễm.
◎Có thể chọn các hình thức lắp đặt và các hình thức kết nối khác nhau.
◎Phạm vi áp suất được thiết kế là chân không đầy đủ đến 10MPa.
◎Phạm vi nhiệt độ thiết kế -160 ~ + 450 °C.
◎ Nó có thể được thiết kế đặc biệt cho áp suất và nhiệt độ đặc biệt.
![]()
Các thông số kỹ thuật
| Ứng dụng điển hình | Đo độ chất lỏng |
| Mô hình sản phẩm | NYUHZ |
| Biểu mẫu lắp đặt | Đặt bên, đặt trên |
| Vật liệu chính | 304,316 |
| Phạm vi đo | 0~6m |
| Độ chính xác đo | ±3mm,±5mm,±10mm,±20mm (không cần thiết) |
| Mật độ trung bình | ≥0,425g/cm3 |
| Sự khác biệt về mật độ | ≥ 0,1g/cm3 |
| Độ nhớt trung bình | ≤ 0,4Pa.S |
| Khả năng điều khiển | 220VAC,1A |
| Phát ra | 4...20mA ((năng lượng 24VDC) |
| Nhiệt độ quá trình | -50 ~ + 350 °C |
| Áp lực quá trình | -0,1 ~ + 16MPa |
| Kết nối quy trình | Phân (không cần thiết) |
| Nghị quyết | 士I mm |
| Lớp bảo vệ | IP65,IP67,IP68 (không cần thiết) |
| Thể loại chống nổ | ExiaIICT6Ga,ExdII CT6Gb ((xem giấy chứng nhận) |
*Lưu ý: Sản phẩm có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu cụ thể của bạn!
Để biết thêm chi tiết về sản phẩm, vui lòng liên hệ với tôi!Cảm ơn anh.
Serena Jiang - Giám đốc bán hàng
Email: serena.jiang@china-yqyb.com
WhatsApp:15934851597