|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYINGJIAYE |
| Số mẫu: | NYSP-M16 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | $400-$1600 /pc |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 1200 chiếc / tháng |
Máy đo độ nhạy cao RF cho ngành công nghiệp thủy điện
Máy đo mức độ tiếp cận RF và sự can thiệp của vật liệu treoNguyên tắc hoạt động
RF Admittance Level Meter là một dụng cụ đo liên tục dựa trên nguyên tắc tiếp nhận tần số vô tuyến. Nó cung cấp những lợi thế của sự ổn định và độ nhạy cao.Nó được sử dụng rộng rãi trong các ứng dụng phức tạp khác nhau. So với máy đo nồng độ điện dung truyền thống, nó áp dụng thiết kế điều chế và có thể dễ dàng thiết lập. Sau khi cài đặt, nó có thể tiếp tục hoạt động mà không cần bảo trì.
Hơn nữa, bằng cách thêm Drive-Shield và mạch máy trượt trong công nghệ RF Admittance, nó có thể thực hiện đo lường riêng biệt của trở kháng và dung lượng.RF tiếp nhận Mét cấp có thể tránh bị sai lệch bởi treo vật liệu ảnh hưởng trong quá trình đoĐiều đó đảm bảo độ chính xác đo.
RFMáy đo mức nhậpTính năng thiết kế
| TỨng dụng | Chất lỏng (hạt ăn mòn, dẫn điện, electrodeionization dính, giếng sâu, phạm vi đo cực dài) Thiết bị phân chia |
| Mô hình sản phẩm | NYSP-M16 |
| Loại ăng ten | Cây cứng cách điện (PTFE tùy chọn) |
| Vật liệu ăng-ten | PTFE, 304, 316 |
| Phạm vi đo | 3m, 20m (được tùy chỉnh) |
| Đánh giá chính xác | 0.05% ~ 0.1% F.S. |
| Nhiệt độ quá trình | -40 ~ +260°C |
| Áp lực quá trình | -0,1 ~ 4,0MPa |
| Kết nối quy trình | 3/4BSPT Sợi rải, Flange (không cần thiết) |
| Giao diện điện | M20 x 1.5, 1/2" NPT |
| Năng lượng cung cấp | 24VDC |
| Khả năng phát tín hiệu | 4-20 mA /HART/RS485/Modbus |
| Mức độ bảo vệ | IP67 |
| Thể loại chống nổ | Exia II CT6 (không bắt buộc, chi tiết trong giấy chứng nhận) |
Lưu ý: Các sản phẩm có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu.
![]()