|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYINGJIAYE |
| Số mẫu: | NYRD900 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | $450 to $1700 /pcs |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 1000 chiếc / tháng trước |
Đồng hồ đo mức radar sóng khí nhiệt độ cao 80G 76GHz~81GHz 0.08~150m
Nguyên lý làm việc
Sản phẩm radar FMCW sóng FM NYRD900 (còn gọi là radar sóng milimet), do sử dụng tần số băng tần sóng milimet cao hơn băng tần Ku, radar có ứng dụng quan trọng trong việc phát hiện mục tiêu tầm xa, môi trường khói bụi mạnh, chụp ảnh tầm xa, chụp ảnh đa phổ, và có thể phát hiện mục tiêu nhỏ hơn radar vi sóng và đạt được định vị chính xác hơn. Nó có độ phân giải cao hơn và bảo mật mạnh hơn.
![]()
Đặc điểm thiết kế
* Phạm vi lớn, vùng mù nhỏ. Phạm vi tối đa có thể đạt 120m, và vùng mù có thể đạt 8cm.
* Góc chùm nhỏ, kích thước ăng-ten nhỏ, dễ lắp đặt. Nó ít bị ảnh hưởng bởi kích thước của vòi phun và sự can thiệp của rào cản.
* Bước sóng ngắn hơn, và phản xạ trên bề mặt của vật thể tốt hơn, vì vậy không cần đặc biệt sử dụng mặt bích đa năng để định hướng.
* Hỗ trợ gỡ lỗi từ xa và nâng cấp từ xa, tạo điều kiện thuận lợi cho việc bảo trì tại chỗ.
* Là dải tần radar 80GHz được sử dụng trong lĩnh vực đo lường công nghiệp, đo mức và mức chất lỏng không tiếp xúc, độ chính xác cao, với những ưu điểm không thể so sánh với radar xung vi sóng thông thường, radar dẫn sóng, chùm tia cực hẹp và khả năng xuyên thấu, có thể thích ứng với các điều kiện làm việc cực kỳ phức tạp, mà không làm suy giảm hiệu suất đo lường.
Thông số kỹ thuật
![]()
| Ứng dụng | Góc phát sóng điện từ nhỏ hơn 3°, thích hợp cho không gian hẹp hoặc đo ống dẫn sóng |
| Thích hợp cho bồn chứa lớn (150m) và bồn chứa nhỏ "vùng mù nhỏ" | |
| Độ chính xác cao, mức vệ sinh cao và các địa điểm đo khác | |
| Điều kiện quy trình phức tạp (khuấy, thanh gia nhiệt, thang, mái nổi, bụi mạnh, hơi mạnh, v.v.) | |
| Mã sản phẩm | NYRD900 |
| Tần số truyền | 76GHz~81GHz, băng thông quét tần số FM 5GHz |
| Dạng ăng-ten | Ăng-ten thấu kính, ăng-ten thấu kính chống ăn mòn |
| Chất liệu ăng-ten | PTFE, 304+PTFE |
| Phạm vi đo | 0.08~150m |
| Độ chính xác đo | 0.05%~0.1%F.S |
| Nguồn điện | 24VDC, 220VAC |
| Đầu ra tín hiệu | 4-20mA/HART/RS485/Modbus... |
| Nhiệt độ quy trình | -40~130℃, -40~260℃ (≥260℃ có thể tùy chỉnh)Áp suất quy trình-0.1~2.0Mpa |
| Kết nối quy trình | Ren, giá đỡ, mặt bích, kẹp vệ sinh (tùy chọn) |
| Cấp bảo vệ | IP65, IP67, IP68 (tùy chọn) |
| Cấp chống cháy nổ | ExiaIICT6 Ga, ExdIICT6 Gb (Theo chứng nhận) |
| Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào khác, vui lòng liên hệ với chúng tôi. Chúng tôi sẽ xử lý yêu cầu của bạn trong thời gian sớm nhất. | Serena Jiang / Giám đốc bán hàng |
Điện thoại/WhatsApp: +86 15934851597