|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYINGJIAYE |
| Số mẫu: | NYUHZ-FQ |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | $400~$500/pc |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 1000 chiếc / tháng |
Bảo vệ tia chớp theo yêu cầu từ tính
Nguyên tắc hoạt động củaMáy đo mực bóng trôi từ tính
Máy đo độ cao quả bóng ma thuật loạt NYUHZ-FQ được thiết kế dựa trên nguyên tắc nổi và lực từ tính.Máy đo nồng độ chất lỏng bằng quả bóng nổi từ tính được lắp đặt với một hoặc nhiều sậy khô trong ống không từ tính đóng, và sau đó đưa ống qua một hoặc nhiều quả bóng trôi trôi rỗng với các nam châm vòng bên trong.Vòng tròn có hình dạng từ tính sẽ thúc đẩy các quả bóng nổi để di chuyển lên và xuống cùng với sự gia tăng hoặc giảm của chất lỏng, để các ruồi khô trong ống không từ tính sẽ bị thu hút hoặc ngắt kết nối,và tín hiệu kháng tương ứng với mức độ chất lỏng sẽ được đầu ra và chuyển đổi thành một đầu ra tín hiệu tiêu chuẩn 4-20mA, Nó cũng có thể gửi tín hiệu chuyển đổi liên lạc (tắt).
Tính năng thiết kếcủaMáy đo mực bóng trôi từ tính
◎ thiết kế tùy chỉnh, điều khiển đa điểm, phạm vi ứng dụng rộng
◎ Hiệu suất ổn định và đáng tin cậy, bảo vệ sét mạnh mẽ và chống nhiễu
◎ Nhiều hình dạng thăm dò, phù hợp với các điều kiện làm việc phức tạp khác nhau
◎ vật liệu quả bóng nổi khác nhau có thể được chọn theo mật độ trung bình khác nhau
Các thông số kỹ thuậtcủaMáy đo mực bóng trôi từ tính
| Ứng dụng điển hình | đo nồng độ chất lỏng, vv |
|
Mô hình sản phẩm |
NYUHZ-FQ |
| Vật liệu nổi | F4, PP,304,PTFE ((có thể chọn) |
| Chiều dài thanh thăm dò | 200 ~ 6000mm ((có thể được tùy chỉnh) |
| nhiệt độ môi trường xung quanh | -40~80°C |
| Nhiệt độ quá trình | -40~+130°C |
| Áp lực quá trình | -0,1 ~ 2,0Mpa |
| Kết nối quy trình | Ứng, sườn (có thể chọn) |
| Độ nhớt trung bình | ≤ 0,05Pa.S |
| Mật độ trung bình | 0.5 ~ 2.0g/cm3 |
| mức độ bảo vệ | IP65,IP67,IP68 (có thể chọn) |
| Thể loại chống nổ | Exd II CT6 Gb ((Xem giấy chứng nhận chi tiết) |
※ Lưu ý: Sản phẩm có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu cụ thể của người dùng.