|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYINGJIAYE |
| Số mẫu: | NYSP |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | Please contact me |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 1000 chiếc / tháng |
Loại thanh Capacitancy Level Meter tần số vô tuyến Không có bộ phận chuyển động
Tính năng thiết kế của máy đo nồng độ tần số vô tuyến
◎ Máy chuyển đổi mô-đun và cảm biến được tích hợp, không có bộ phận chuyển động, độ tin cậy cao và khả năng chống can thiệp mạnh mẽ;
◎Sử dụng rộng hơn, có nhiều hình thức thăm dò khác nhau, các hình thức kết nối quy trình khác nhau, các vật liệu sản xuất khác nhau và có thể thiết kế tùy chỉnh;
◎ Việc cài đặt, gỡ lỗi và bảo trì rất thuận tiện.
Thông số kỹ thuật của máy đo nồng độ tần số vô tuyến
| Ứng dụng điển hình | Lỏng, chất lỏng ăn mòn, vv |
| Mô hình sản phẩm | NYSP-DR |
| Hình dạng ăng-ten | Loại đường dây, loại thanh |
| Vật liệu ăng ten | PTFE, 304, 316 |
| Phạm vi đo | 6m, 20m |
| Nguồn cung cấp điện | 24VDC |
| Khả năng phát tín hiệu | 4... 20mA/HART/RS485/Modbus... |
| Nhiệt độ quá trình | - 40 ~ + 130 °C, - 184 ~ + 260 °C |