|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYINGJIAYE |
| Số mẫu: | NYSP-M16 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | $450 to $1700 /pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 1000 chiếc / tháng trước |
Máy phát sóng cao cấp cao cấp PTFE
Nguyên tắc hoạt động của máy phát sóng cấp độ tiếp nhận RF NYSP-M16
Công nghệ đo độ dẫn RF là một công nghệ đo cấp có lợi thế độc đáo. Mặc dù khái niệm tương tự như kỹ thuật đo dung lượng chung,kỹ thuật dẫn RF kết hợp một mạch chắn lái và một mạch chopper trong đơn vị điện tử, do đó, trở ngại và điện dung có thể được đo riêng biệt. Sự trở ngại và phản ứng của bất kỳ dây chuyền nào được tính toán theo luật vật lý để bằng nhau về kích thước,do đó, hiệu ứng của dây chuyền có thể được đo lường và loại bỏ từ tổng đầu ra bằng cách thay đổi pha của mạch dao động.
Máy đo nồng độ chất lỏng dẫn tần số vô tuyến được lắp đặt trong bể lưu trữ,và sự thay đổi tín hiệu tần số vô tuyến gây ra bởi sự thay đổi mức độ chất lỏng được thu được thông qua đầu dò. Chiếc màn chắn lái của đầu dò ngăn chặn dòng RF tạo ra một vòng lặp thông qua vật liệu treo, đảm bảo độ chính xác của phép đo.
Các thông số kỹ thuật của máy phát sóng cấp độ tiếp nhận RF NYSP-M16
| Ứng dụng điển hình | Các chất lỏng ăn mòn/duy truyền, chất lỏng nhớt, có thể lắp đặt chia |
| Loại thăm dò | PTFE thanh cứng cách nhiệt (không cần thiết) |
| Nguồn cung cấp điện | 24 VDC |
| Nhiệt độ trung bình | -40~+260°C |
| Áp lực quá trình | -0,1 ~ 4,0MPa |
| Kết nối quy trình | 3/4 " BSPT dây (tiêu chuẩn) gắn flange (tùy chọn) |
| Mức độ bảo vệ | IP67 |
| Thể loại chống nổ | Exia II CT4 |
| Khả năng phát tín hiệu | 4...20mA/HART/RS485/Modbus... |
Tính năng thiết kế máy phát sóng cấp độ tiếp nhận RF NYSP-M16
1- Vật liệu chống treo: Thiết kế mạch bảo vệ ổ đĩa độc đáo cải thiện hiệu suất của vật liệu chống treo.
2Phạm vi cung cấp điện: phạm vi hoạt động cung cấp điện: 13 ~ 35VDC.
3- Khả năng thích nghi: Nhiệt độ quá trình thăm dò: -100 °C ~ 800 °C; không có phép đo vùng chết, có thể được sử dụng trong các trường hợp đo ngang hơn mười cm hoặc thậm chí một vài cm,với phạm vi đo lớn; phạm vi đo lường tối đa lên đến hàng trăm mét, hoặc thậm chí hàng trăm mét; đo lường giao diện vật liệu nhớt là lợi thế lớn của thiết bị.
4. Độ ổn định: Sản lượng ổn định và đáng tin cậy, và nó chống lại ảnh hưởng của tro bay, làm trắng, hơi nước, tinh thể hóa và sáp.
5Không cần bảo trì: không di chuyển, không có bộ phận dễ mặc, không cần phải làm sạch thường xuyên, bảo trì, đưa vào sử dụng.
NYSP-M16 RF Admittance Level Transmitter Field ứng dụng
1Thực phẩm: cây nước trái cây, cây sữa, bể lưu trữ bột cà chua, bể lưu trữ nhà máy bia, v.v.
2- Dược phẩm: thùng chứa thuốc trung bình, bộ tách, thùng lên men, v.v.
3. xử lý nước: bể chứa nước, bể bùn, bể xử lý nước, ao lắng đọng, giếng sâu, mạng lưới nước uống, v.v.
4Các ngành khác: bảo vệ môi trường, mỏ dầu, luyện kim, đóng tàu và các ngành công nghiệp khác.