|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYINGJIAYE |
| Số mẫu: | NYRD900 |
| MOQ: | 1 CÁI |
| giá bán: | $850~$1250/pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 1000 chiếc / tháng |
Máy phát mức radar điều tần NYRD900 80G có khả năng xuyên thấu mạnh
Nguyên lý hoạt động của máy phát mức radar điều tần NYRD900 80G
Các sản phẩm radar điều tần FMCW (còn gọi là radar sóng milimet), vì chúng sử dụng băng tần sóng milimet có tần số cao hơn radar băng tần Ku,Dựa trên chip tần số vô tuyến sóng milimet CMOS tự phát triển, nó mang lại kiến trúc tần số vô tuyến chặt chẽ hơn và tỷ lệ tín hiệu trên nhiễu cao hơn.chúng rất quan trọng trong việc phát hiện mục tiêu từ xa và trong môi trường khói bụi dày đặc, chẳng hạn như chụp ảnh tầm xa và chụp ảnh đa phổ.Năng lượng photon sóng milimet chỉ vài millielectron volt, và sẽ không có sự ion hóa tia X và gây hại cho vật chất được phát hiện, do đó không dễ làm hỏng vật chất được phát hiện.Ứng dụng, và có thể phát hiện các mục tiêu nhỏ hơn radar vi sóng và đạt được định vị chính xác hơn, với độ phân giải cao hơn và tính bảo mật mạnh mẽ hơn.
Thông số kỹ thuật của máy phát mức radar điều tần NYRD900 80G
| Mẫu mã | NYRD900 |
| Tần số phát | 76GHz~81GHz, băng thông quét tần số FM 5GHz |
| Dạng anten | anten thấu kính, anten thấu kính chống ăn mòn |
| Chất liệu anten | PTFE, 304+PTFE (tùy chọn) |
| Phạm vi đo | 0.08~150m |
| Độ chính xác đo | 0.05%~0.1%F.S |
| Nguồn cấp | 24VDC, 220VAC |
| Đầu ra tín hiệu | 4...20mA/HART/RS485/Modbus... |
| Nhiệt độ quy trình | -40~+130℃, -40~+260℃ (≥260℃ có thể tùy chỉnh) |
| Áp suất quy trình | -0.1~2.0MPa |
| Kết nối quy trình | Ren, Mặt bích, Kẹp vệ sinh (tùy chọn) |
| Cấp bảo vệ | IP67, IP68 (tùy chọn) |
| Cấp chống cháy nổ | ExiaⅡCT6 Ga |
※ Lưu ý: Sản phẩm có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu cụ thể của người dùng!