|
|
| Tên thương hiệu: | NUOYINGJIAYE |
| Số mẫu: | NYSP-DR |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | $450 to $1700 /pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 1000 chiếc / tháng trước |
Bán nóng 24VDC chất lỏng NYSP-DR RF Capacitor Level Meter
Nguyên tắc làm việc của máy đo mức độ tụ điện RF NYSP-DR
Máy đo nồng độ điện dung RF hoạt động dựa trên công nghệ điện dung tần số vô tuyến (RF).Một tần số vô tuyến được áp dụng để thăm dò và tác dụng gây ra bởi môi trường xung quanh được xác định bằng cách phân tích liên tụcVì tất cả các vật liệu đều có một hằng số dielectric và tính dẫn của chúng khác với không khí,tổng trở kháng phản ứng với sự thay đổi công suất nhỏ thay đổi khi đầu dò tiếp xúc với vật liệuBởi vì các đầu dò năng lượng và các bức tường tàu tạo thành hai tấm cực của chất điện, cách điện của đầu dò và không khí xung quanh trở thành vật liệu điện môi,và khi không khí (hằng số đệm điện 1.0) được thay thế bằng bất kỳ vật liệu nào khác (hằng số đệm > 10), sự thay đổi giá trị điện dung gây ra sự thay đổi điện trở.Hiệu ứng này được đo bằng mạch và sau đó so sánh với khung tham chiếu tham chiếu được thiết lập bởi cài đặt độ nhạy ( mạch).
Tính năng thiết kế máy đo mức độ tụ điện RF NYSP-DR
1. Chuyển đổi mô-đun và tích hợp cảm biến, không có bộ phận chuyển động, độ tin cậy cao, khả năng chống can thiệp mạnh mẽ.
2Ứng dụng rộng hơn, nhiều hình thức thăm dò, nhiều hình thức kết nối quy trình, nhiều vật liệu sản xuất, có thể được thiết kế tùy chỉnh.
3Rất dễ cài đặt, gỡ lỗi và bảo trì.
Các thông số kỹ thuật của máy đo mức điện tụ RF NYSP-DR
| Ứng dụng điển hình | Lỏng, chất lỏng ăn mòn |
| Hình dạng ăng-ten | Loại cáp, loại cột |
| Vật liệu ăng ten | PTFE, 304, 316 |
| Phạm vi đo | 6, 20m. |
| Nguồn cung cấp điện | 24VDC |
| Khả năng phát tín hiệu | 4...20mA/HART/RS485/Modbus... |
| Nhiệt độ quá trình | -40 ~ +130°C, -184 ~ +260°C |
| Chống nhiệt độ mạch | -40 ~ +80°C |
| Áp lực quá trình | -0,1 ~ 1,6MPa |
| Kết nối quy trình | Sợi, sợi vạch (không cần thiết) |
| Sự chậm trễ thời gian | 0-30s điều chỉnh liên tục |
| Bảo vệ mất điện | Chế độ cao và thấp, điều chỉnh trường |
| Giao diện điện | M20×1.5, 1/2 NPT |
| Mức độ bảo vệ | IP65,IP67,IP68 (không cần thiết) |
| Chống nổ | Exia II CT6 Ga, Exd II CT6 Gb |